வங்கிக் கணக்கிலிருந்து RM1 மில்லியனை எடுக்குமாறு சையத் சாதிக் கூறியது தொடர்பில் சரியாக நினைவில்லை: சாட்சியம் தகவல்

2020 ஆம் ஆண்டில் தனது வங்கிக் கணக்கிலிருந்து RM1 மில்லியனை எடுக்குமாறு சையத் சாதிக் சையத் அப்துல் ரஹ்மான் கூறியபோது, ​​பெர்சாத்து இளைஞர் தலைவர் பயன்படுத்திய சரியான வார்த்தைகள் நினைவில் இல்லை என்று மலேசியாகினி தெரிவித்துள்ளது.

முன்னாள் இளைஞர் மற்றும் விளையாட்டு மந்திரி சையத் சாதிக்கிற்கு எதிரான RM1.2 மில்லியன் முறைகேடு வழக்கு விசாரணையின் போது பெர்சாத்து இளைஞர் பிரிவின் உதவி செயலாளர் அஹ்மத் ரெட்சுவான் முகமட் ஷாபி சாட்சியமளித்தார்.

மார்ச் 2020 இல் அவர், சையத் சாதிக் மற்றும் பெர்சாத்து இளைஞர் பொருளாளர் ரஃபிக் ஹக்கீம் ஆகியோருக்கு இடையே நடந்ததாகக் கூறப்படும் சந்திப்பு தொடர்பாக பாதுகாப்பு வழக்கறிஞர் கோபிந்த் சிங் தியோவின் குறுக்கு விசாரணையின் போது அரசுத் தரப்பு சாட்சி இந்த சலுகையை அளித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here