போலி பண நோட்டுகளை வைத்திருந்ததாக தம்பதியர் மீது குற்றச்சாட்டு

புக்கிட் மெர்தாஜாம் 53 போலியான 100  வெள்ளி  நோட்டுகளை வைத்திருந்த குற்றச்சாட்டில் தொழிலதிபர் மற்றும் அவரது கர்ப்பிணி மனைவி இன்று இங்குள்ள மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றமற்றவர்கள் என்று கூறி விசாரணை கோரினார்.

முஅம்மர் ரெய்டு அப்துல் மாலிக் 33, மற்றும் நதியா முகமது ஹுசைன் @ பிரையன் மைக்கேல் லூயிஸ், 27, ஆகியோர் கடந்த ஜூன் 29 இரவு 11.30 மணியளவில் PMT 30 முகிம் 8, ஜாலான் முத்துபழனியப்பன், சன்வே வெல்லஸ்லி, புக்கிட் மெர்தாஜாம் என்ற முகவரியில் குற்றம் செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் 10 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை விதிக்கும் தண்டனைச் சட்டத்தின் 489சி பிரிவின் கீழ் அவர்கள் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

மாஜிஸ்திரேட் முகமட் ஹரித் முகமட் மஸ்லான் தம்பதியருக்கு தலா ஒரு நபர் உத்தரவாதத்துடன் RM6,000 ஜாமீன் மற்றும் அவர்கள் இருவரும் தங்கள் பாஸ்போர்ட்டை நீதிமன்றத்தில் ஒப்படைக்கவும், அதே போல் ஒவ்வொரு பதினைந்து நாட்களுக்கும் விசாரணை அதிகாரியிடம் தங்களைத் தெரிவிக்கவும் அனுமதித்தார்.

நீதிமன்றம் ஆகஸ்ட் 11 அன்று குறிப்பிட்டிருக்கிறது. வழக்குப்பதிவு அதிகாரி இன்ஸ்பெக்டர் முகமது சியாராஃபுதீன் மாமத் மொக்தார் வழக்கு தொடர்ந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here