ஈப்போவில் தம்பதியர் கொலை; சந்தேக நபரான சகோதரர் தேடப்பட்டு வருகிறார்

ஈப்போ, தாமான் பெர்ச்சாம் அமானில் நடந்த இரட்டைக் கொலைக்கு உதவுவதற்காக 61 வயது சந்தேக நபர் ஒருவரைத் தேடி வருகின்றனர்.

பாதிக்கப்பட்டவர்களில் ஒருவருக்கு சொந்தமான காரை ஓட்டிச் சென்றபோது சந்தேக நபர் சம்பவ இடத்திலிருந்து தப்பிச் சென்றதாக ஈப்போ OCPD உதவி ஆணையர் யஹாயா ஹாசன் கூறினார். அவர் 64 வயதான அவரது சகோதரர் Ng Chun Hon.

பாதிக்கப்பட்ட இருவரான ஹான் மற்றும் அவரது மனைவி ஓய் டின் லு 59, அவர்களது வீட்டின் வாழ்க்கை அறையில் ரத்த வெள்ளத்தில் கிடந்ததைப் பார்த்த அவர்களது மூத்த சகோதரர் அளித்த புகாரை நாங்கள் பெற்றோம்.

எங்கள் ஆரம்ப விசாரணையின் அடிப்படையில், பாதிக்கப்பட்ட இருவரும் தலையில் கூர்மையான பொருளால் காயம் அடைந்தனர் என்று அவர் இன்று (ஜூலை 7) Taman Bercham Aman இல் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். புதன்கிழமை (ஜூலை 6) இரவு இந்தக் கொலைகள் நடந்ததாக போலீசார் நம்புவதாக யாஹாயா மேலும் கூறினார்.

மூத்த சகோதரர் செக்யூரிட்டியாக பணிபுரிந்தார். இரவு ஷிப்டில் இருந்தார். அதே வீட்டில் வசித்த 90 வயது மதிக்கத்தக்க அவரது தாயார், அவரது அறையில் காயமின்றி காணப்பட்டார் என்று அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவர்கள் கடந்த ஆண்டு. கெடாவில் இருந்து குடிபெயர்ந்தனர். இந்த வழக்கு குற்றவியல் சட்டம் 302 பிரிவின் கீழ் விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here