பக்கத்து வீட்டுக்காரரின் துரோகச் செயலால் வீடு தீப்பிடித்தது; வயதான தம்பதியினர் அதிர்ஷடவசமாக உயிர் தப்பினர்

தும்பாட், பக்கத்து வீட்டுக்காரரின் துரோகச் செயலால் வீடு தீப்பிடித்ததில், வயதான தம்பதியினர் உயிர் தப்பினர். பெங்கலன் குபோரில் உள்ள கம்போங் கெட்டிங்கில் அதிகாலை 4.30 மணியளவில் 75 வயது முதியவரும் அவரது மனைவியும் வீட்டிற்குள் இருந்தபோது இந்தச் சம்பவம் நடந்தது.

தும்பாட் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் அம்ரன் தோலா, பாதிக்கப்பட்டவர் தனது வீட்டின் ஒரு பகுதி தீப்பிடித்ததை உணர்ந்து உடனடியாக தன்னைக் காப்பாற்றினார்.

சம்பவத்திற்கு முன்னர், பாதிக்கப்பட்டவர் தனது பக்கத்து வீட்டுக்காரர் ஒருவர் எரிபொருளாக சந்தேகிக்கப்படும் ஒரு பொருளை வீட்டின் கூரை மீது வீசுவதைப் பார்த்ததாகக் கூறினார்.

தீயினால் பாதிக்கப்பட்டவரின் வீடு முற்றிலும் எரிந்து நாசமானது மற்றும் RM350,000 இழப்பு ஏற்பட்டதாக மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது. உளவுத்துறையின் அடிப்படையில், எங்கள் உறுப்பினர்கள் மேலதிக விசாரணைக்காக சந்தேக நபரை அவரது 30 வயதில் தடுத்து வைத்துள்ளனர் என்று அவர் இன்று இங்கு தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

சோதனையின் போது அவர் மெத்தாம்பேட்டமைனுக்கு சாதகமாக இருப்பது கண்டறியப்பட்டதாகவும் குற்றவியல் சட்டத்தின் 436ஆவது பிரிவின் படி விசாரணைக்காக நாளை மறுசீரமைப்பு விண்ணப்பம் சமர்ப்பிக்கப்படும் என்றும் அம்ரன் கூறினார்.

சம்பவத்தின் நோக்கம் என்ன என்பது உட்பட முழுமையான விசாரணை நடத்தப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here