கிராக்ஹவுஸ் நகைச்சுவை கிளப்பை DBKL மூடுகிறது

தாமான் துன் டாக்டர் இஸ்மாயிலில் (TTDI) உள்ள  கிராக்ஹவுஸ் நகைச்சுவை கிளப்பை கோலாலம்பூர் மாநகர் மன்றம் (DBKL) மூடுகிறது.

மதம், இனம் மற்றும் நாட்டின் இறையாண்மை மீதான உணர்வுகளை புண்படுத்தும் எந்தவொரு செயலையும் அரசாங்கம் பொறுத்துக்கொள்ளாது என்பதற்கான தெளிவான செய்தி இது என்று கூட்டரசு பிரதேசங்களின் துணை அமைச்சர் ஜலாலுதீன் அலியாஸ் கூறினார்.

இந்தப் பிரச்சினை கிளப் அருகே வசிப்பவர்கள் மற்றும் நெட்டிசன்களிடமிருந்து விமர்சனத்தைப் பெற்றது, அவர்கள் வீடியோ தெளிவாக இஸ்லாத்தின் உருவத்தை அவமதிக்கும் மற்றும் அவமதிக்கும் நோக்கத்தில் இருப்பதாக உணர்ந்தனர்.

DBKL இதுபோன்ற பிரச்சினைகளில் ஒருபோதும் சமரசம் செய்து கொள்ளாது. கிளப்பின் செயல்பாடுகளை தற்காலிகமாக நிறுத்தி வைக்க உடனடியாக நடவடிக்கை எடுத்துள்ளது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

DBKL அதன் அமலாக்க நடவடிக்கைகளைத் தொடரும் என்று கூறிய ஜலாலுதீன், இதுபோன்ற தாக்குதல் நடவடிக்கைகள் ஏதேனும் இருந்தால் புகாரளிக்குமாறு பொதுமக்களை வலியுறுத்தினார்.

சமூக ஊடகங்களில் வைரலான 54 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோ கிளிப், 15 ஜூஸை குர்ஆனை மனப்பாடம் செய்ததாக முதலில் கூறிய ஒரு பெண், பின்னர் தனது tudung மற்றும் baju kurungய நிராகரித்து மெல்லிய ஆடைகளை அணிந்திருப்பதைக் காட்டியது.

இதற்கிடையில், கிளப், “Crackhouse Comedy Club House” தனது முகநூல் பக்கத்தில் ஒரு பதிவில், வைரல் வீடியோவின் உள்ளடக்கங்களை கடுமையாக கண்டிப்பதாகக் கூறியது. இது குறித்து டிடிடிஐ காவல் நிலையத்தில் புகார் அளித்துள்ளதாக கிளப் தெரிவித்துள்ளது.

குறித்த நபரும் அவரது கூட்டாளியும் நிகழ்ச்சி முடிந்த உடனேயே அந்த இடத்தில் இருந்து தடை செய்யப்பட்டனர் என்று கிளப் தெரிவித்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here