சபாவின் மேற்கு கடற்கரையில் புயலின் காரணமாக மரங்கள் விழுந்து வீடு, கார் சேதமடைந்தன

கோத்த கினபாலு, சபாவின் மேற்குக் கடற்கரைப் பகுதியில் சனிக்கிழமை (ஜூலை 9) ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜூலை 10) அதிகாலை வரை பெய்த இடியுடன் கூடிய மழையில் மரங்கள் விழுந்து வீடு மற்றும் கார் சேதமடைந்தன. எனினும், காயங்கள் எதுவும் ஏற்படவில்லை.

கோலா பென்யு மாவட்டத்தில் உள்ள கம்போங் பெடுங்கனில், ஞாயிற்றுக்கிழமை காலை 8.51 மணியளவில் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறைக்கு ஒரு அழைப்பு வந்தது. அது ஒரு வீட்டின் மீது விழுந்தது மற்றும் மின்சார கேபிளை இழுத்துச் சென்றது.

இச்சம்பவத்தில் வீட்டின் கேரேஜ் சேதமடைந்துள்ளதுடன், மின்கம்பமும் மரம் முறிந்து விழுந்துள்ளது. தீயணைப்பாளர்கள் விழுந்த மரத்தை அறுத்து, வேறு எந்த ஆபத்தும் இல்லை என்பதை உறுதிப்படுத்த இடத்தை ஆய்வு செய்வதற்கு முன்பு அதை அகற்றினர். நடவடிக்கை காலை 9.45 மணிக்கு முடிந்தது என்று திணைக்கள செய்தித் தொடர்பாளர் ஒருவர் தெரிவித்தார்.

சனிக்கிழமை மாலை 5.36 மணியளவில், இங்குள்ள லிகாஸ் பே பூங்காவில் நிறுத்தப்பட்டிருந்த மின் கேபிள் மற்றும் கார் மீது மரம் மோதியது. வாகனத்தின் மேற்பகுதி சிறிதளவு சேதமடைந்துள்ளதாக பேச்சாளர் தெரிவித்தார்.

தென் சீனக் கடலில் வெப்பமண்டல காற்றழுத்த தாழ்வு நிலை காரணமாக சபாவின் மேற்கு கடற்கரையில் பலத்த மழை மற்றும் பலத்த காற்றும் சில பகுதிகளில் மின்சார விநியோக தடைகளை எதிர்கொண்டது. ஞாயிற்றுக்கிழமை நண்பகல் வரை பெரும்பாலான பகுதிகளில் மின்சாரம் மீட்டெடுக்கப்பட்டது.

மலேசிய வானிலை ஆய்வுத் துறை இணையதளத்தின்படி, சபாவில் ஞாயிற்றுக்கிழமை பகலில் சாதகமான வானிலை இருக்கும். ஆனால் சில பகுதிகளில் மாலை மற்றும் இரவில் ஈரமான மழை மற்றும் இடியுடன் கூடிய மழை பெய்யக்கூடும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here