ஆடவர் மீது அதிருப்தி; வாய்க்காலில் தள்ளி காயப்படுத்திய சம்பவம் தொடர்பில் 4 பேர் கைது

கோத்த பாரு,  செம்பக்கா சுற்றுசாலை அருகேயுள்ள சாலையோரம் உள்ள வாய்க்காலில் ஆடவர் ஒருவர் கிடந்த சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து, இரண்டு பெண்கள் உட்பட நான்கு பேர் கைது செய்யப்பட்டனர். 59 வயதான பாதிக்கப்பட்ட மற்றும் நகரும் மெக்கானிக்காக பணிபுரியும் நபர் சுயநினைவின்றி காணப்பட்டார் மற்றும் தனிநபர்கள் குழுவால் தாக்கப்பட்டதாக நம்பப்படும் காயங்களுக்கு ஆளானார்.

28 முதல் 35 வயதுக்குட்பட்ட நான்கு நபர்களும் நேற்று கைது செய்யப்பட்டதாக கோத்த பாரு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் முகமட் ரோஸ்டி டாவூட் தெரிவித்தார். இரவு 10.30 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தில், டி-ஷர்ட் மற்றும் தாவணி அணிந்திருந்த தவாங், பச்சோக் பகுதியைச் சேர்ந்த பாதிக்கப்பட்டவர், அவரது காரும் கண்ணாடிகள் உடைந்த நிலையில், சாக்கடையில் மயக்கமடைந்து கிடந்தார்.

பல நபர்களால் தாக்கப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது, மேலும் தலையின் பின்புறத்தில் காயங்களுக்கு ராஜா பெரெம்புவான் ஜைனாப் II மருத்துவமனையில் (HRPZ II) சிகிச்சை பெற்று வருகிறார். இன்னும் மயக்கத்தில் இருக்கிறார். சுவாசக் கருவி தேவைப்படுகிறது. சந்தேக நபர்களில் ஒருவருக்கு பாதிக்கப்பட்டவர் மீது அதிருப்தி ஏற்பட்டதால் இந்த சம்பவம் நடந்திருக்கலாம் என நம்பப்படுகிறது. ஆனால் நாங்கள்  விசாரணைகளை மேற்கொள்வோம் என்று அவர் இன்று இங்கு தொடர்பு கொண்ட போது கூறினார்.

நான்கு நபர்களிடம் செய்யப்பட்ட ஸ்கிரீனிங் சோதனையில், ஒவ்வொரு 31 வயதுடைய இரண்டு ஆண்கள், மெத்தம்பேட்டமைனுக்கு சாதகமாக இருப்பதாகவும், போதைப் பழக்கத்திற்கு முந்தைய பதிவைக் கொண்டிருப்பதாகவும் முகமட் ரோஸ்டி கூறினார். அதன்படி அவர்கள் அனைவரும் இன்று தொடங்கி ஜூலை 18ம் தேதி வரை ஒரு வாரத்துக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர். முன்னதாக, ஒரு நபர் ஒரு குழுவால் தாக்கப்பட்டதாக நம்பப்படும் காயங்களுடன் வடிகாலில் கிடப்பதைக் காட்டும் 28 நிமிட வீடியோ சமூக  வலைத்தளங்களில் பரவியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here