18,700 லிட்டர் டீசலை சேமித்து வைத்திருந்த இருவர் கைது

பெங்கலான் பாரு, ஜூலை 14 :

கடந்த செவ்வாய்க்கிழமை மாலை 6 மணியளவில், இங்குள்ள பெங்கலான் பாருவில் உள்ள ஒரு கொட்டகையில், பிளாஸ்டிக் பீப்பாய்களில் இருந்து 18,700 லிட்டர் டீசலை டேங்கர் லோரியில் மாற்றியபோது, இரண்டு உள்ளூர் நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர்.

20 மற்றும் 32 வயதுடைய இரு சந்தேக நபர்களும் Op Kontraban நடவடிக்கை மூலம் பிராந்தியம் 5 கடல் காவல் படையால் (PPMW5) தடுத்து வைக்கப்பட்டதாக படவான் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைமைக் கண்காணிப்பாளர் அபாங் ஜைனால் அபிடின் அபாங் அஹ்மட் தெரிவித்தார்.

“நாங்கள் ஒரு டேங்கர் லோரி, ஒரு பம்ப் யூனிட் மற்றும் சுமார் RM294,900 மதிப்புள்ள 27 பிளாஸ்டிக் பீப்பாய்களையும் கைப்பற்றினோம்.

“சந்தேக நபர்களான இருவரும், உள்நாட்டு வர்த்தக மற்றும் நுகர்வோர் விவகார அமைச்சகத்தின் (KPDNHEP) அனுமதி அல்லது சிறப்பு அனுமதியைப் பெறாமல், கட்டுப்படுத்தப்பட்ட பொருட்களை சொந்தமாக வைத்திருக்க, சேமிக்க அல்லது எடுத்துச் செல்ல அனுமதிக்கும் சரியான ஆவணங்களைச் சமர்ப்பிக்கத் தவறிவிட்டனர்” என்று அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இந்த வழக்கு வழங்கல் கட்டுப்பாடு சட்டம் 1961-ன் கீழ் விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here