மாணவரின் காலை உடைத்த குற்றத்திற்காக KAFA ஆசிரியருக்கு தடுப்புக் காவல்

கோலா தெரங்கானு, மாராங்கில் உள்ள பள்ளி ஒன்றில் அல்-குர்ஆன் மற்றும் ஃபர்து ஐன் வகுப்பு (KAFA) ஆசிரியர் ஒருவர், ஒன்பது வயது மாணவனின் வலது கால் உடையும் அளவிற்கு நாற்காலியில் தூக்கி அடித்த குற்றத்திற்காக ஞாயிற்றுக்கிழமை வரை மூன்று நாட்கள் தடுப்புக்காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார்.

கோல தெரெங்கானு மூத்த உதவிப் பதிவாளர் ரபியதுல் அதாவியா சே காலிட்  அந்த நபருக்கு எதிரான காவலில் வைக்க உத்தரவு பிறப்பித்தார். மாராங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் டிஎஸ்பி முகமட் ஜைன் மாட் ட்ரிஸைத் தொடர்பு கொண்டபோது, ​​தண்டனைச் சட்டத்தின் 325வது பிரிவின் கீழ் விசாரணை நடத்தப்பட வேண்டும் என்பதற்காகவே ரிமாண்ட் உத்தரவு என்று கூறினார்.

ஜூலை 6 ஆம் தேதி வகுப்பு அமர்வின் போது பாதிக்கப்பட்ட ஆசிரியர் வகுப்பறையில் அவரது நடத்தையால் கோபமடைந்ததால் கஃபா ஆசிரியரால் மாணவன் நாற்காலியில் தூக்கி வீசப்பட்டதாக கூறப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here