உற்பத்தி குறைவினால் முட்டையின் விலை உயர வாய்ப்பு

அதிகரித்து வரும் செலவுகள், வரையறுக்கப்பட்ட மானியங்கள் மற்றும் கடைப்பிடிக்க வேண்டிய உச்சவரம்பு விலை காரணமாக கோழிப் பண்ணைகள் உற்பத்தியைக் குறைத்த பிறகு, முட்டைகளுக்கு தட்டுப்பாடு ஏற்பட்டு வருவதால்,  விலை அதிகரிக்கக் கூடும் என்று தி ஸ்டார் தெரிவித்துள்ளது.

மலேசிய பேக்கரி, பிஸ்கட், தின்பண்டங்கள், மீ மற்றும் குவே தியோ வணிகர்கள் சங்கத்தின் தலைவர் லாய் யீ கெய்ன் கூறுகையில், பேக்கரிகள் மற்றும் உணவகங்கள் போன்ற வணிகங்கள் மிகவும் பாதிக்கப்படும். நிலைமை பயன்பாட்டு அளவு மற்றும் நுகர்வு ஆகியவற்றைப் பொறுத்தது.

ஒருவர் எப்பொழுதும் குறைவான முட்டைகளையே உண்ண முடியும் என்றாலும், அது உங்களை மற்றும் என்னைப் போன்ற சாதாரண நுகர்வோர்களுக்கு சுமையை ஏற்படுத்தும்  என்று அவர்  மேற்கோள் காட்டினார்.

லாயின் கூற்றுப்படி, முட்டையின் விலையைக் கட்டுப்படுத்த உச்சவரம்பு விலை அமைப்பு, விலைகள் அதிகரிக்கும் போது, ​​இழப்பைக் குறைக்க விவசாயிகள் குறைவான முட்டைகளை உற்பத்தி செய்தால் அது பற்றாக்குறைக்கு வழிவகுக்கும். நீடித்த பற்றாக்குறை விவசாயிகளுக்கும் நுகர்வோருக்கும் நிலைமையை மோசமாக்கும் என்றும் அவர் சுட்டிக்காட்டினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here