தெலுக் இந்தானில் நகைகளை திருடிய திருடன் பிடிபட்டார்

ஈப்போ, தெலுக் இந்தானில் உள்ள தங்கக் கடையில் நகைகள் RM35,000 திருடப்பட்ட வழக்கில் 45 வயது சந்தேக நபர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். ஹிலிர் பேராக் OCPD Asst Comm Ahmad Adnan Basri,  தாமான் பூலாய் முத்தியாராவைச் சேர்ந்த நபர், வெள்ளிக்கிழமை (ஜூலை 15) மாலை 5 மணியளவில் இங்குள்ள பண்டார் சைபரில் கைது செய்யப்பட்டார்.

கைது செய்யப்பட்ட போது இரண்டு வளையல்கள் மற்றும் நெக்லஸ் உள்ளிட்ட நகைகளையும் போலீசார் மீட்டதாக ஏசிபி அகமது அட்னான் கூறினார். வியாழன் (ஜூலை 14) மாலை 4.30 மணியளவில் அந்த நபர் இந்தக் குற்றத்தைச் செய்ததாக நம்பப்படுகிறது என்றார். அந்த நபர் நகைகளை பார்ப்பதாக கூறி கடைக்குள் நுழைந்தார்.

ஒரு தொழிலாளி நகைகளை வெளியே கொண்டு வந்தபோது, ​​​​அந்த நபர் பொருட்களைப் பறித்துக்கொண்டு பணம் கொடுக்காமல் வெளியேறினார் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். அந்த நபர் கடையில் இருந்து 50 மீட்டர் தொலைவில் நிறுத்தப்பட்டிருந்த பழுப்பு நிற காரில் ஏறி வேகமாக சென்றார்.

நாங்கள் ஒரு சோதனையை மேற்கொண்டோம். காரின் உரிமையாளரைக் கண்டுபிடித்தோம் – அவர் சந்தேகத்திற்குரியவர் – ஒரு ரகசிய தகவலின் பேரில், போலீசார் அவரை பண்டார் சைபரில் உள்ள ஒரு வீட்டுப் பகுதியில் கைது செய்தனர் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டத்தின் 12(2) பிரிவின் கீழ் தண்டனை உட்பட நான்கு போதைப்பொருள் தொடர்பான குற்றங்களின் பதிவு அந்த நபரிடம் இருப்பதாக ACP அகமது அட்னான் கூறினார். அவருக்கும் மெத்தம்பேட்டமைன் இருப்பது பரிசோதனையில் நேர்ந்தது. மேலும் விசாரணைக்கு வசதியாக ஜூலை 22ஆம் தேதி வரை ஏழு நாட்கள் காவலில் வைக்கப்படுவார் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here