புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திடுவது என்பது PH, அரசாங்கத்தை கண்மூடித்தனமாக ஆதரிக்கிறது என்று அர்த்தமல்ல

ஷா ஆலம்: பக்காத்தான் ஹராப்பானுக்கும் (PH) தற்போதைய அரசாங்கத்திற்கும் இடையிலான அரசியல் ஒப்பந்தம் (MoU) எதிர்க்கட்சிகள் அரசாங்கத்தை கண்மூடித்தனமாக ஆதரிக்கும் என்று அர்த்தமல்ல என்று டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் கூறினார்.

மலாய் மெயிலின் அறிக்கையின்படி, போர்ட்டிக்சன் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர், முன்னாள் பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ நஜிப் அப்துல் ரசாக், டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப் நிர்வாகத்தை “ஆதரித்தாலும்” அதை விமர்சித்ததற்காக அன்வார் குறித்து நஜிப்பின் கருத்திற்க்கு அடுத்து இந்த அறிவிப்பு வெளிவந்துள்ளது.

என்னைப் பொறுத்தவரை, புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தம் கையெழுத்தானது நாங்கள் ஆதரிக்கும் அரசாங்கத்துடன் அல்ல. நாங்கள் எதிர்க்கட்சியில் இருக்கிறோம். பணவீக்கம் உட்பட எங்களின் எதிர்ப்புப் பேச்சுகள் தொடரும் என்று நேற்று செய்தியாளர்களிடம் அவர் கூறினார்.

இஸ்மாயிலுடனான PH ஒப்பந்தம் சில அரசியல் சீர்திருத்தங்களை அரசாங்கத்தால் மேற்கொள்ளப்பட வேண்டும் என்று கூறியது. பதிலுக்கு எதிர்க்கட்சிகள் கோவிட்-19 தொற்றுநோய் மற்றும் பொருளாதார மீட்சி மூலம் அரசாங்கத்தை ஆதரிக்கும்.

எனினும், நஜிப் உட்பட அம்னோவில் உள்ள சிலர் முன்வைக்கும் தேர்தல்களுக்கு பயந்து, உடன்படிக்கையில் ஒட்டிக்கொண்டதற்காக PH விமர்சனத்தை எதிர்கொண்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here