கிளானா ஜெயா குடியிருப்பில் கொலையுண்ட நபர் குறித்து போலீசார் அடையாளம் காணும் முயற்சியில் ஈடுபட்டுள்ளனர்

 கிளானா ஜெயா குடியிருப்பு ஒன்றின் ஜூலை 12 ஆம் தேதி 17 ஆவது மாடியில் இருந்து விழுந்த வெளிநாட்டு நபரை அடையாளம் காணும் முயற்சியில் போலீசார் ஈடுபட்டுள்ளனர். பெட்டாலிங் ஜெயா OCPD உதவி ஆணையர் முகமட் ஃபக்ருதீன் அப்துல் ஹமீட், இறந்து கிடந்த நபரை அடையாளம் காண யாரும் முன்வரவில்லை என்றும், கொலைக்கான காரணம் இன்னும் கண்டறியப்படவில்லை என்றும் கூறினார்.

திங்கள்கிழமை (ஜூலை 18) செய்தியாளர்களிடம் பேசுகையில், “பாதிக்கப்பட்டவரை அறிந்தவர்கள் விரைவில் வருமாறு நாங்கள் கேட்டுக்கொள்கிறோம்,” என்று அவர் கூறினார். ஜூலை 12ஆம் தேதி கைது செய்யப்பட்ட இரு சந்தேக நபர்களும் பாதிக்கப்பட்டவரை டேட்டிங் விண்ணப்பம் மூலம் சந்தித்தது விசாரணையில் தெரியவந்ததாக ஏசிபி முகமது ஃபக்ருதீன் தெரிவித்தார்.

சம்பவத்திற்கு முன்னர் சந்தேகநபர்கள் பாதிக்கப்பட்டவரை பலமுறை சந்தித்ததாக நாங்கள் நம்புகிறோம். பாதிக்கப்பட்டவர் சந்தேகநபரின் காண்டோமினியம் பிரிவுக்கு சென்றார். அவரது நிர்வாண உடல் கண்டுபிடிக்கப்படுவதற்கு குறைந்தது ஒரு நாள் முன்னதாக அவர் இறந்துவிட்டதாக நம்பப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

கிளானா ஜெயா வெளிநாட்டவர் ஒருவர் கொலை செய்யப்பட்ட சம்பவம் தொடர்பில் இரண்டு உள்ளூர் நபர்களை போலீசார் கைது செய்துள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. செவ்வாய்க்கிழமை (ஜூலை 12) பிற்பகல் 2.50 மணியளவில் 30 வயது மதிக்கத்தக்க ஆணின் சடலம் குடியிருப்பு கட்டிடத்திற்கு அருகில் நிர்வாணமாக கண்டெடுக்கப்பட்டது.

முதற்கட்ட விசாரணையில் அவர் கட்டிடத்தில் இருந்து விழுந்திருக்கலாம் என தெரியவந்துள்ளது. எவ்வாறாயினும், போலீசார் தவறான விளையாட்டை சந்தேகித்தனர் மற்றும் கொலைக்கு காரணமான இருவரைக் கண்டுபிடித்தனர். 40 வயதுடைய சந்தேக நபர்கள், அதே நாள் இரவு 10.15 மணியளவில் கிளானா ஜெயாவில் கைது செய்யப்பட்டனர். சந்தேகநபர்களின் கையடக்கத் தொலைபேசிகள் மற்றும் பாலியல் செயல்களுக்குப் பயன்படுத்தப்பட்ட உபகரணங்களையும் போலீசா கைப்பற்றியுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here