மோட்டார் சைக்கிள் விபத்தில் சிக்கிய இராணுவ வீரருக்கு பலத்த காயம்

தம்பின், கெமாஸ் சையது சிராஜுதீன் முகாமில் நடந்த விபத்தில் இராணுவ வீரர் ஒருவர் தனது நண்பருடன் சென்ற மோட்டார் சைக்கிளில் இருந்து விழுந்து இடது கை கிட்டத்தட்ட உடைந்து பலத்த காயம் அடைந்தார். தம்பின் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைமைக் கண்காணிப்பாளர் அனுவால் அப் வஹாப் கூறுகையில், காலை 7 மணியளவில் ராணுவத்தைச் சேர்ந்த 37 வயதுடைய இருவர் ஃபெல்டா பாசிர் பெசாரில் இருந்து முகாமுக்கு யமஹா Y15 மோட்டார் சைக்கிளில் சென்று கொண்டிருந்தனர்.

சையத் சிராஜுதீன் முகாம் ராணுவ மருத்துவமனை முன்பு வந்தவுடன், கெமாஸ் வழியாக அவர்கள் ஓட்டிச் சென்ற மோட்டார் சைக்கிளின் ஸ்ப்ராக்கெட்டில் திடீரென மாட்டி சட்டை இழுத்தது. இதனால் பாதிக்கப்பட்டவர் மோட்டார் சைக்கிளின் இடது பக்கம் விழுந்து அவரது இடது கை மாட்டி கொண்டது என்று அவர் இங்கே ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இந்த விபத்தின் விளைவாக, பாதிக்கப்பட்டவருக்கு பலத்த காயம் ஏற்பட்டதாகவும், இடது கை உடைந்து கிட்டத்தட்ட துண்டிக்கப்பட்டதாகவும், இடது கால் உடைந்ததாகவும், மோட்டார் சைக்கிளில் பயணித்த அவரது நண்பருக்கு காயம் ஏற்படவில்லை என்றும் அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் பின்னர் மேல் சிகிச்சைக்காக கோலாலம்பூரில் உள்ள துவாங்கு மிசான் ராணுவ மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டதாகவும், சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987ன் பிரிவு 43 (1) இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும் அனுவால் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here