கிராக்ஹவுஸ் காமெடி கிளப்பின் உரிமையாளர் குடும்பத்திற்கு கொலை மிரட்டல்

கிராக்ஹவுஸ் காமெடி கிளப்பின் உரிமையாளரின் குடும்பத்தினருக்கு இனந்தெரியாத நபர்களிடமிருந்து கொலை மிரட்டல் விடுக்கப்பட்டதாகக் கூறப்படும் குற்றச்சாட்டுகள் தொடர்பாக தங்களுக்கு அறிக்கை கிடைத்துள்ளதாக போலீசார் உறுதிப்படுத்தியுள்ளனர்.

பெட்டாலிங் ஜெயா காவல்துறைத் தலைவர் முகமட் ஃபக்ருதீன் அப்துல் ஹமிட், நேற்று Mycomedy Sdn Bhd இன் உரிமையாளரால் புகார் செய்யப்பட்டதாகக் கூறினார். அறிமுகம் ஒருவரிடமிருந்து கிளப் உரிமையாளரின் மனைவிக்கு மிரட்டல்கள் வந்ததாகவும், புகாரளிக்கப்பட்டதை போலீசார் உறுதிப்படுத்தினர். அச்சுறுத்தல்கள் வளாகத்தில் பெயிண்ட் ஸ்ப்ரே சம்பவத்துடன் தொடர்புடையவை என்று ஹரியான் மெட்ரோ தெரிவித்துள்ளது.

குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 507 மற்றும் சிறு குற்றச் சட்டம் 1955 இன் பிரிவு 14 ஆகியவற்றின் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்படுவதாக அவர் கூறினார். நேற்று, தாமான் துன் டாக்டர் இஸ்மாயிலில் (TTDI) உள்ள நகைச்சுவை கிளப்பில் சிவப்பு மற்றும் கருப்பு பெயிண்ட் அடிக்கப்பட்டதாக ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டன.

இச்சம்பவம் தொடர்பாக இரவு 7 மணியளவில் பொதுமக்களிடமிருந்து போலீசாருக்கு அழைப்பு வந்தது. ஜூலை 14 அன்று, வளாகத்தில் நடந்த நகைச்சுவை நிகழ்ச்சியில் ஒரு பெண் இஸ்லாத்தை இழிவுபடுத்திய சம்பவம் தொடர்பான விசாரணையில் உதவ கிளப்பின் இணை நிறுவனரை போலீசார் கைது செய்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here