சுகாதார அமைச்சின் கையிருப்பில் இருந்து தனியார் சுகாதார மையங்களுக்கு paracetamol  வழங்கப்படும்

மருந்து பற்றாக்குறையை எதிர்கொள்ளும் தனியார் சுகாதார மையங்களுக்கு புதன்கிழமை (ஜூலை 20) தொடங்கி, மத்திய அரசின் கையிருப்பில் இருந்து paracetamol  விடுவிக்கப்படும் என்று சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுதீன் தெரிவித்துள்ளார்.

மருந்து பற்றாக்குறையை சமாளிக்க மத்திய அரசின் கையிருப்பில் இருந்து சில மருந்துகளை தனியார் கிளினிக்குகளுக்கு  பாராசிட்டமால்  வழங்குவது இன்று தொடங்கும். KKM லோகோவுடன் தனியார் கிளினிக்குகளில் PCM வாங்கச் சொன்னால், அது கையிருப்பில் இருந்து வந்தது என்று கைரி புதன்கிழமை (ஜூலை 20) டுவீட் செய்தார்.

ஜூலை 15 ஆம் தேதி, மருந்து பற்றாக்குறை பெரும்பாலும் நுண்ணுயிர் எதிர்ப்பிகள், குழந்தைகளுக்கான மருந்துகள், இருமல் சிரப்கள் மற்றும் உணவு விஷம், காய்ச்சல் மற்றும் காய்ச்சலுக்கான மருந்துகளை உள்ளடக்கியது என்று அவர் கூறினார். பற்றாக்குறைக்கான ஆதாரம் மற்றவர்களிடையே, அதிக தேவை, இது எதிர்பார்ப்புகளை விட அதிகமாக உள்ளது மற்றும் இன்ஃப்ளூயன்ஸா போன்ற நோய் (ஐஎல்ஐ) அதிகரிப்பு காரணமாக இருக்கலாம் என்று அவர் கூறினார். ஆண்டின் மூன்றாம் காலாண்டில் விநியோகப் பிரச்சினை சீராகும் என்று கைரி எதிர்பார்த்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here