கார் உடைத்து திருடிய குற்றச்சாட்டில் கணவன், மனைவி கைது

கோலாலம்பூர், ஜூலை 21 :

கடந்த ஆண்டு நவம்பர் மாதம் முதல் கார் உடைத்து, விலைமதிப்புள்ள பொருட்களை திருடும் நடவடிக்கையில் ஈடுபட்டு வந்ததாக நம்பப்படும் ஒரு கும்பலின் முக்கிய மூளையாக செயல்பட்ட கணவன்-மனைவியை போலீசார் கைது செய்தனர்.

இங்குள்ள ஜாலான் மெட்ரோ பெர்டானா பராட் 3, தாமான் உசாஹவான் என்ற இடத்தில், கடந்த ஜூலை 7 ஆம் தேதி மடிக்கணினியை இழந்த கார் உரிமையாளர் ஒருவர் அளித்த புகாரின் பேரில், செந்தூல் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் (IPD) குற்றப் புலனாய்வுப் பிரிவினால் கைது செய்யப்பட்டனர்.

47 வயதான உள்ளூர் ஆணும் 28 வயது வெளிநாட்டுப் பெண்ணும் ஜூலை 11 அன்று பேராக், தஞ்சோங் மாலிம், ரெஸ்ட் அண்ட் ட்ரீட்மென்ட் பகுதியில் (R&R) உள்ள பெட்ரோல் நிலையத்தில் கைது செய்யப்பட்டதாக செந்தூல் மாவட்ட காவல்துறை தலைவர், துணை ஆணையர் பெஹ் எங் லாய் தெரிவித்தார். .

சந்தேகநபரிடம் நடத்தப்பட்ட விசாரணையில், பல்வேறு பிராண்டுகளின் மூன்று மொபைல் போன்கள், மூன்று கைக்கடிகாரங்கள், RM983 ரொக்கம், மின்விளக்கு மற்றும் ஸ்க்ரூடிரைவர் ஆகியவை பறிமுதல் செய்யப்பட்டன.

“தாமான் உசாஹவான் கெப்போங்கில் அமைந்துள்ள சந்தேக நபரின் வீடு மற்றும் வாகனத்தை போலீசார் சோதனையிட்டனர், அங்கு பிராண்டட் காலணிகள் மற்றும் மூன்று மடிக்கணினிகள் போன்ற பல்வேறு சந்தேகத்திற்கிடமான திருடப்பட்ட பொருட்களை போலீசார் கண்டுபிடித்தனர்,” என்று அவர் இன்று வெளியிட்ட ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

ஆரம்பகட்ட விசாரணையில், ‘வாகனத்தில் விட்டுச்சென்ற மடிக்கணினிகள் போன்ற மதிப்புமிக்க பொருட்களை குறிவைத்து, வாகனத்தின் கண்ணாடிகளை உடைத்து, அவற்றை திருடி சில நபர்களுக்கு RM500 முதல் RM700 வரையிலான விலையில் தம்பதியினர் விற்றனர்’ என்றார்.

சந்தேக நபர் பல்வேறு கடந்தகால குற்றவியல் பதிவுகளை வைத்திருப்பதாகவும், அவரது மனைவிக்கு கடந்தகால குற்றப் பதிவுகள் எதுவும் இல்லை என்றும் சோதனையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது.

குற்றவியல் சட்டத்தின் 379ஆவது பிரிவின்படி சந்தேகநபர்கள் இருவரும் மேலதிக விசாரணைக்காக விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்” என்று அவர் கூறினார்.

சம்பந்தப்பட்ட தம்பதிகள் கைது செய்யப்பட்டதன் மூலம், செந்தூல் மாவட்டத்தில் பதிவாகிய சுமார் 20 வாகனத் திருட்டு வழக்குகளை கட்சி தீர்க்க முடிந்தது என்றும் அவர் கூறினார்.

கார் கண்ணாடி உடைந்த சம்பவம் குறித்து ஏதேனும் தகவல் தெரிந்தால், 03-40482222 என்ற எண்ணில் செந்தூல் IPD செயல்பாட்டு அறையைத் தொடர்பு கொண்டு தெரிவிக்குமாறு அவர் பொதுமக்களுக்கு அழைப்பு விடுத்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here