சுலு உரிமைகோரல்கள் குறித்த கேள்விகளுக்கு நாடாளுமன்றத்தில் பதிலளியுங்கள்; 5 நட்சத்திர ஹோட்டலில் அல்ல

மக்களவையில் பேசுவதற்கு பதிலாக மூடிய கதவுகளுக்குப் பின்னால் உள்ள சுலு சுல்தானகத்தின் வாரிசுகளின் உரிமைகோரல்கள் குறித்து நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கு விளக்கமளிக்கும் அரசின் முடிவு குறித்து எதிர்க்கட்சி நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்  ஒருவர் அரசாங்கத்தை கடுமையாக சாடியுள்ளார்.

கூலாய் பாராளுமன்ற உறுப்பினர் தியோ நீ சிங், தனக்கும் அவரது சக நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கும் இன்று இரவு ஶ்ரீ பசிபிக் ஹோட்டலில் இந்த விவகாரம் குறித்து மூடிய கதவு விளக்கம் அளிக்க அழைப்பு வந்ததாக கூறினார். சட்ட அமைச்சர் வான் ஜுனைடி துவான்கு ஜாபர், வெளியுறவு அமைச்சர் சைபுதீன் அப்துல்லா மற்றும் பொருளாதார விவகார அமைச்சர் முஸ்தபா முகமது ஆகியோர் இந்த விளக்கத்தை வழங்குவார்கள் என்றும் கூறினார்.

ஒரு ஐந்து நட்சத்திர ஹோட்டலின் பால்ரூமை மாநாட்டிற்கு வாடகைக்கு எடுத்து விவாதிக்கலாம் என்றால், நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கு ஏன் மக்களவையில் பிரச்சினையை விவாதிக்க முடியாது?. மக்களவையில் எளிதில் கிடைக்கும் வசதிகளைப் பயன்படுத்துவதற்குப் பதிலாக ஐந்து நட்சத்திர ஹோட்டலில் பால்ரூம் வாடகைக்கு ஏன் பணத்தை வீணடிக்கிறோம்? அவள் ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

மக்களவை சபாநாயகர் அசார் ஹருன், சுலு சுல்தானின் வாரிசுகளின் கூற்றுகள் மீது விவாதம் நடத்துவதற்கான பிரேரணைகளை நிராகரித்துள்ளார். இது நடந்து கொண்டிருக்கும் நீதிமன்ற நடவடிக்கைகளில் மலேசியாவின் நிலையை பாதிக்கும் என்று கூறினார். வழக்கு நடவடிக்கைகளுக்கான புத்ராஜெயாவின் உத்தியை வெளிப்படுத்துவது விவேகமற்றது என்று கூறிய அவர், அது நடக்காமல் தடுப்பது தனது பொறுப்பு என்றும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here