கோவிட் தொற்றினால் நேற்று 4,587 பேர் பாதிப்பு; 10 பேர் மரணம்

covid

மலேசியாவில் வியாழக்கிழமை (ஜூலை 20) 4,587 புதிய கோவிட் -19 நோய்த்தொற்றுகள் பதிவாகியுள்ளன. தொற்றுநோய் தொடங்கியதிலிருந்து நாட்டில் மொத்த நோய்த்தொற்றுகளின் எண்ணிக்கை 4,640,235 ஆக உள்ளது என்று சுகாதார அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது.

அமைச்சகத்தின் CovidNow போர்டல், வியாழன் புதிய நோய்த்தொற்றுகளில் 4,576 உள்ளூர் பரவல்கள் என்றும், இறக்குமதி செய்யப்பட்ட 11 நோய்த்தொற்றுகள் இருந்தன என்றும் தெரிவித்துள்ளது.

வியாழன் அன்று கோவிட்-19 இலிருந்து 2,652 பேர் குணமடைந்துள்ளனர். இது நாட்டில் செயலில் உள்ள நோய்த்தொற்றுகளின் எண்ணிக்கையை 47,409 ஆகக் கொண்டு வந்தது.

வியாழக்கிழமை செயலில் உள்ள கோவிட் -19 தொற்றுகளில் 96.7%, அல்லது 45,856 நபர்கள், வீட்டு தனிமைப்படுத்தலைக் கவனித்து வருகின்றனர், மேலும் 39 பேர் நாடு தழுவிய தனிமைப்படுத்தல் மற்றும் சிகிச்சை மையங்களில் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர்.

மொத்தம் 1,451 நோயாளிகள் அல்லது வியாழன் செயலில் உள்ள நோயாளிகளில் 3.1% பேர் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர். 63 நபர்கள் (0.2%) நாடு முழுவதும் தீவிர சிகிச்சை பிரிவுகளில் (ICU) சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர்.

 

மலேசியாவின் ICU பயன்பாட்டு விகிதம் 62.8% ஆக இருப்பதாகவும், 15.6% கோவிட்-19 நோயாளிகளுக்குப் பயன்படுத்தப்படுவதாகவும் CovidNow போர்டல் தெரிவித்துள்ளது.

இதற்கிடையில், சுகாதார அமைச்சகத்தின் கிட்ஹப் தரவு களஞ்சியம் வியாழக்கிழமை கோவிட் -19 காரணமாக 10 இறப்புகள் ஏற்பட்டதாக அறிவித்தது. இது தொற்றுநோய் தொடங்கியதில் இருந்து நாட்டில் மொத்த இறப்புகளின் எண்ணிக்கையை 35,888 ஆகக் கொண்டுவருகிறது.

வியாழக்கிழமை சிலாங்கூரில் கோவிட்-19 காரணமாக நான்கு இறப்புகள் பதிவாகியுள்ளன. தெரெங்கானு, சரவாக், பினாங்கு, பேராக், பகாங் மற்றும் மலாக்கா ஆகிய இடங்களில் தலா ஒரு இறப்பு பதிவாகியுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here