எட்மண்ட் சந்தாரா விலகுவது பெர்சத்துவிற்கு பலவீனத்தை ஏற்படுத்தாது என்கிறார் ஹம்சா

லாரூட்: பெர்சத்துவில் இருந்து விலகுவதற்கு செகாமாட் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்  டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் எட்மண்ட் சாந்தரா குமார் எடுக்கும் எந்த முடிவும் கட்சியை பலவீனப்படுத்தாது என்று அதன் பொதுச் செயலாளர் டத்தோஸ்ரீ ஹம்சா ஜைனுடின் இன்று தெரிவித்தார்.

ஹம்சா கூறுகையில், கட்சியின் எதிர்காலம் அதன் ஒட்டுமொத்த உறுப்பினர்களால் தீர்மானிக்கப்படுகிறது மற்றும் ஒரு நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மட்டுமல்ல. ஆதாரங்களை மேற்கோள் காட்டி ஒரு செய்தி இணையதளம், சந்தாரா கட்சியில் இருந்து ராஜினாமா செய்ததாக நேற்று செய்தி வெளியிட்டது.

ஒரு கட்சி உறுப்பினர் கொண்டு வரும் போராட்டங்கள் மிக முக்கியமானவை. நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் சில சமயங்களில் தனிப்பட்ட நலன்களில் மட்டுமே அக்கறை காட்டுகின்றனர். அதே சமயம் கட்சியின் போராட்டங்கள் மற்றும் சித்தாந்தங்களை நிர்ணயிப்பவர்கள் உறுப்பினர்கள் மற்றும் சமயம், இனம் மற்றும் நாட்டின் எதிர்காலத்திற்காக மட்டுமே செய்கிறார்கள்.

எனவே அது (ராஜினாமா) கட்சியை பலவீனப்படுத்தாத ஒன்று, ஒருவேளை தங்களுக்காக மட்டுமே போராடும் நபர்களின் அணுகுமுறையால் மட்டுமே என்று அவர் ஏற்பாடு செய்த வடக்கு மண்டல ‘Hari Kita Demi Negara’ நிகழ்ச்சியில் டவுன்ஹால் அமர்வில் கலந்துகொண்ட பிறகு உள்துறை அமைச்சர் செய்தியாளர்களிடம் தெரிவித்தார்.

லாரூட் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் ஹம்சா, பெர்சத்துவில் சுற்றுலா, கலை மற்றும் கலாச்சார துணை அமைச்சராக (MOTAC) சந்தாராவின் நிலை குறித்து பின்னர் அறிவிக்கப்படும் என்று கூறினார். அதே நேரத்தில் கட்சித் தலைமை ராஜினாமா கடிதத்தைப் பெற்றதா என்பது குறித்து கருத்து தெரிவிக்க மறுத்துவிட்டார்.

சந்தாரா ஆகஸ்ட் 2020 இல் பெர்சத்துவில் சேர்ந்தார் மற்றும் கட்சியின் தொடர்புடைய பிரிவு தலைவராக நியமிக்கப்பட்டார்.

இதற்கிடையில், 15ஆவது பொதுத் தேர்தலில் (GE15) பயன்படுத்தப்படும் புதிய சின்னத்தை தேர்ந்தெடுப்பது தொடர்பாக பெரிகாத்தான் நேஷனல் (PN) விரைவில் ஒரு கூட்டத்தை நடத்தும் என்று ஹம்சா கூறினார்.

வரவிருக்கும் கூட்டத்தில் நாங்கள் விவாதித்து இறுதி முடிவை எட்டுவதற்கான வடிவமைப்புகளை உருவாக்க பல நிறுவனங்களை நாங்கள் ஈடுபடுத்தியுள்ளோம்,” என்று அவர் கூறினார்.

ஜூலை 11 அன்று, PN தலைவர் டான்ஸ்ரீ முஹிடி யாசின் GE15 இல் தற்போதுள்ள சின்னத்தில் மாற்றங்களைச் செய்வதற்கான முன்மொழிவைத் தொடர்ந்து ஒரு புதிய சின்னம் அறிமுகப்படுத்தப்படும் என்று கூறியதாகக் கூறப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here