‘துருன் மலேசியா’ போராட்டக்காரர்களிடம் இருந்து போலீசார் வாக்குமூலம் பெறுவர்

கோலாலம்பூரில் உள்ள சோகோ வணிக வளாகத்திற்கு வெளியே இன்று நடந்த “துருன் மலேசியா” போராட்டத்தில் பங்கேற்றதற்காக 30 பேரை போலீசார் அழைத்து வாக்குமூலம் எடுக்கவுள்ளனர். சுமார் 500 பேர் மதியம் 2 மணி முதல் அப்பகுதியில் குவிந்தனர், பொருட்களின் விலைகளை குறைக்க அழைப்பு விடுத்தனர்.

டாங் வாங்கி மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் நூர் டெல்ஹான் யஹாயா, சம்பவ இடத்தில் இருந்த புலனாய்வாளர்கள், நிகழ்ச்சியில் போராட்டக்காரர்கள் தெரிவித்த பலகைகள் மற்றும் பிற அறிக்கைகளை கவனத்தில் எடுத்துள்ளனர் என்றார்.

அமைதிப் பேரவைச் சட்டத்தின் கீழ் ஒரு விசாரணைக் கடிதம் திறக்கப்பட்டுள்ளதாகவும், அதற்கு குறைந்தபட்சம் 10 நாட்களுக்கு முன்னதாக ஒரு கூட்டம் நடத்தப்படுவதற்கு முன் நோட்டீஸ் கொடுக்கப்பட வேண்டும் என்றும் அவர் கூறினார். ஆர்ப்பாட்டக்காரர்கள் நகரில் ஒன்று கூடுவதை தடுக்கும் நடவடிக்கைகளில் போலீசார் ஈடுபட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here