கெந்திங் ஹைலேண்ட்ஸில் தொலைந்தது; புத்ராஜெயாவில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது

கெந்திங் ஹைலேண்ட்ஸில் கடந்த சனிக்கிழமையன்று காணாமல் போனதாகக் கூறப்படும் ஹோண்டா சிவிக்  ஆர் ரக கார் புத்ராஜெயாவிலுள்ள ஒரு அடுக்குமாடி குடியிருப்பின் முதல் மாடி பார்க்கிங் பகுதியில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

சிப்பாங் மாவட்ட காவல்துறை துணைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் முகமட் நூர் எஹ்வான் முகமட் கூறுகையில், பொதுமக்கள் அளித்த தகவலின் மூலம் வாகனம் கண்டுபிடிக்கப்பட்டது மற்றும் டத்தோ அபுபக்கர் பகிண்டா காவல் நிலைய உறுப்பினர்கள் இரவு 10.49 மணிக்கு கண்டுபிடிக்கப்பட்ட இடத்திற்கு வந்தனர்.

சிசிடிவி காட்சிகளின் அடிப்படையில், கடந்த புதன்கிழமை மாலை 6.30 மணியளவில் அந்த அடுக்குமாடி பகுதிக்குள் வாகனம் நுழைந்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. வர் கூறுகையில், வாகனமும் அசல் வெளிர் நீல நிறத்தில் இருந்து வெள்ளை நிறமாக மாற்றப்பட்டு, பதிவு எண் வேறு எண்ணுக்கு மாற்றப்பட்டுள்ளது என்று அவர் கூறினார். வாகனத்தின் உரிமையாளர் மற்றும் ஜென்டிங் ஹைலேண்ட்ஸ் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தின் (IPD) விசாரணை அதிகாரிகளுடன் தடயவியல் பணியாளர்களின் உதவியுடன் விசாரணை நடத்த இடத்திற்குச் சென்றனர்.

வாகன உரிமையாளரின் சாவியைப் பயன்படுத்தி சோதனை மேற்கொள்ளப்பட்டது. சோதனையின் முடிவில், என்ஜின் மற்றும் சேஸ் எண் அடிப்படையில் ஜென்டிங் ஹைலேண்ட்ஸில் காணாமல் போனதாகக் கூறப்பட்ட வாகனம் ஒன்றுதான் என்று சோதனையின் விளைவாக கண்டறியப்பட்டது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

அவரது கூற்றுப்படி, வாகனத்தின் அசல் பாகங்கள், எக்ஸாஸ்ட் மற்றும் ஸ்பாய்லர் ஆகியவற்றைக் கண்டுபிடித்தனர், அதே நேரத்தில் அசல் விளிம்புகள் மற்ற விளிம்புகளுக்கு மாற்றப்பட்டன. அடுத்த நடவடிக்கைக்காக வாகனம் IPD Genting Highlands இடம் ஒப்படைக்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

முன்னதாக, 28 வயதான சிங்கப்பூர் கார் உரிமையாளர் ஜூலை 15 அன்று தனது காதலி மற்றும் இரண்டு நண்பர்களுடன் கெந்திங் ஹைலண்ட்ஸ் சென்று ஸ்கைஅவென்யூவில் உள்ள ஒரு ஷாப்பிங் சென்டரின் பார்க்கிங் பகுதியில் வாகனத்தை நிறுத்தியதாக ஒரு போர்டல் செய்தி வெளியிட்டது. மறுநாள் அவர்கள் திரும்பி வந்தபோது, ​​வாகனம் நிறுத்துமிடத்தில் இருந்து காணவில்லை.உடனடியாக கெந்திங் ஹைலேண்ட்ஸ் காவல் நிலையத்தில் போலீஸ் புகார் அளித்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here