புக்கிட் சாகாவில் மலையேறும் போது பாதை மாறி சென்ற 4 பெண்கள் பத்திரமாக காப்பாற்றப்பட்டனர்

அம்பாங்கில் புக்கிட் சாகா ஏறும் போது தொலைந்து போனதாகக் கூறப்படும் நான்கு பெண்கள் மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை (JPPM)  உறுப்பினர்களால் காப்பாற்றப்பட்டனர். JPPM சிலாங்கூர் இயக்குனர் நோரஸாம் காமிஸ் கூறுகையில், பாண்டன் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்திலிருந்து ஏழு அதிகாரிகள் மற்றும் உறுப்பினர்கள் அந்த இடத்திற்குச் செல்வதற்கு முன், மாலை 5.31 மணியளவில் இந்த சம்பவம் குறித்து தனது தரப்பினருக்கு தகவல் கிடைத்தது.

இந்த சம்பவத்தில் 28 முதல் 32 வயதுடைய நான்கு பெண்கள் மலை ஏறும் நடவடிக்கைகளின் போது வழி தவறியதாகக் கூறப்படுகிறது. பாதிக்கப்பட்ட அனைவரையும் தொலைபேசியில் தொடர்பு கொண்டு அவர்களுக்கு எந்த காயமும் ஏற்படவில்லை என்று கூறினார்.

இது தொடர்பாக அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், நான்கு காவலர்களின் உதவியுடன் தேடுதல் மற்றும் மீட்பு நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டது. இரவு 8.04 மணியளவில் மலையடிவாரத்தில் இருந்து இரண்டு கிலோமீட்டர் தொலைவில் பாதிக்கப்பட்ட அனைவரும் பாதுகாப்பாக மீட்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார். அவர்களை வெளியே கொண்டு வருவதற்கான முயற்சிகள் தற்போது நடைபெற்று வருகின்றன என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here