ஆன்லைனில் புதுப்பித்துள்ள கடப்பிதழ்களை உடனடியாக பெற்று கொள்வீர்; இல்லையெனில் அது அப்புறப்படுத்தப்படும் என்கிறார் ஹம்சா

ஆன்லைனில் கடப்பிதழ்களை புதுப்பித்துள்ள மலேசியர்கள், 90 நாட்களுக்குள் அப்புறப்படுத்தப்படுவதைத் தவிர்க்க, ஆவணங்களை உடனடியாக சேகரிக்குமாறு வலியுறுத்தப்பட்டுள்ளது. பாஸ்போர்ட்டுகளை அகற்றுவது குடிநுழைவுத் துறையின் விதிகளுக்கு உட்பட்டது என்று உள்துறை அமைச்சர் ஹம்சா ஜைனுடின் கூறினார்.

குடிநுழைவுத் துறை விண்ணப்பதாரர்களுக்கு பாஸ்போர்ட்டுகளை அனுப்ப வேண்டிய அவசியமில்லை, “அவர்கள் கோரப்படாமல் இருப்பதற்கு சில காரணங்கள் இருக்கலாம் என்பதை நாங்கள் ஒப்புக்கொள்கிறோம்” என்று அவர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

ஆன்லைனில் புதுப்பிக்கப்பட்ட 2,600 பாஸ்போர்ட்டுகள் இன்னும் உரிமை கோரப்படவில்லை என்று குடிவரவுத் துறை முன்பு தெரிவித்திருந்தது.

ஹம்சா பத்து குரோவில், “Sahabat Kita Demi Negara” நிகழ்வில் பேசினார். 2,000 க்கும் மேற்பட்டவர்கள் அரசாங்கத்தின் கண்கள் மற்றும் காதுகளாக செயல்பட பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளனர். குறிப்பாக தேசிய பாதுகாப்பு சம்பந்தப்பட்ட பிரச்சினைகள் குறித்து என்றார்.

உள்துறை அமைச்சகத்தின் கீழ் உள்ள பாதுகாப்பு அமைப்புகளால் மேற்கொள்ளப்படும் பல்வேறு நடவடிக்கைகளில் அவர்கள் பங்கேற்க முடியும் என்றார். பள்ளி செல்லும் இளைஞர்கள் உட்பட அனைத்து குழுக்களுக்கும் உறுப்பினர் சேர்க்கை இருக்கிறது என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here