தெரெங்கானுவில் இந்த ஆண்டு 662 வணிக குற்ற வழக்குகள் பதிவு

கோல தெரங்கானுவில் இந்த ஆண்டு ஜனவரி முதல் ஜூன் வரை மாநிலம் முழுவதும் மொத்தம் 662 வணிக குற்ற வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன என்று தெரெங்கானு காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ ரோஹைமி முகமட் இஷா தெரிவித்தார்.

ஆன்லைன் மோசடி குற்றங்கள், அதாவது மக்காவ் ஸ்கேம் 143 வழக்குகளுடன் அதிகபட்சமாக இருப்பதாக அவர் கூறினார். இந்த ஆண்டின் ஆறு மாதங்களில், 662 வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன, கடந்த ஆண்டு முழுவதும் 582 வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன என்று குற்றத்தடுப்பு மற்றும் சமூக பாதுகாப்புத் துறை (KJPKK) தலைவர், ACP வாசித்த உரையில் அவர் கூறினார்.

நூர் ஹலீம் நோர்டின் நேற்று நடைபெற்ற மோசடிக்கு எதிரான விழிப்புணர்வு பிரச்சாரத்தை தொடங்கி வைத்தார். எனவே, பாதிக்கப்பட்டவர்களை ஏமாற்றும் கும்பல்களின் பல்வேறு செயல்பாடுகளால் ஏமாற்றப்படுவதைத் தவிர்க்க, பொதுமக்கள் மிகவும் எச்சரிக்கையாகவும் கவனமாகவும் இருக்க வேண்டும் என்று அவர் கேட்டுக் கொண்டார்.

இந்த மோசடி எதிர்ப்பு பிரச்சாரத்தின் மூலம், மோசடி  கும்பலால் பயன்படுத்தப்படும் சமீபத்திய தந்திரங்கள் முன்னிலைப்படுத்தப்படும். இதனால் பொதுமக்கள் மிகவும் விழிப்புடன் இருக்குமாறு  அவர் கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here