பினாங்கில் இரண்டு மணி நேரத்தில் வெளிநாட்டினர் ஓட்டிச் சென்ற 47 வாகனங்கள் பறிமுதல்

ஜார்ஜ் டவுனில் முறையான ஆவணங்கள் இல்லாமல் வெளிநாட்டவர்கள் ஓட்டிச் சென்ற மொத்தம் 47 வாகனங்களை சாலைப் போக்குவரத்துத் துறை (ஜேபிஜே) 2 மணி நேரத்தில் பறிமுதல் செய்துள்ளது.

Ops PeWA இன் கீழ் நடத்தப்பட்ட அமலாக்கப் பிரிவினர் செவ்வாய்க்கிழமை (ஜூலை 26) காலை 7 மணி முதல் 9 மணி வரை செபராங் ஜெயா அருகே மொத்தம் 44 மோட்டார் சைக்கிள்கள், இரண்டு தனியார் கார்கள் மற்றும் ஒரு லோரி ஆகியவற்றைக் கைப்பற்றினர்.

வெளிநாட்டுத் தொழிலாளர்கள் இங்கு வாகனம் ஓட்டும்போது ஓட்டுநர் உரிமங்கள், தனிப்பட்ட அடையாளங்கள் மற்றும் செல்லுபடியாகும் ஆவணங்களை வைத்திருப்பதை உறுதி செய்வதே கவனம் செலுத்தும் அமலாக்கத்தின் நோக்கமாகும். மாநிலத்தில் சட்டத்தை மீறியதற்காக அவர்கள் மீது கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டது.

கைது செய்யப்பட்டவர்களில் 20 ரோஹிங்கியாக்கள் UNHCR அட்டை வைத்திருப்பவர்கள், ஒன்பது பங்களாதேசியர்கள், ஏழு இந்தோனேசியர்கள், நான்கு வியட்நாமியர்கள், மூன்று இந்தியர்கள், இரண்டு மியான்மர், ஒரு நேபாளி மற்றும் ஒரு கம்போடியர்கள். காலாவதியான சாலை வரி தவிர, காப்பீடு மற்றும் தொழில்நுட்பக் கோளாறுகள் இல்லாமல் வாகனம் ஓட்டும்போது உரிமம் இல்லாமல் வாகனம் ஓட்டும் விதிமீறல்கள் அதிகம் கண்டறியப்படுகின்றன.

வாகனங்களைச் சோதனை செய்ததில், சில உள்ளூர்வாசிகள் தங்கள் தனியார் வாகனங்களை வெளிநாட்டினருக்கு மாதந்தோறும் வாடகைக்கு விடுவதைக் கண்டறிந்தனர். சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 64(1) இன் கீழ் அனைத்து வாகனங்களும் பறிமுதல் செய்யப்பட்டுள்ளன என்று திணைக்களம் அதன் JPJ Pulau Pinang அதிகாரப்பூர்வ பக்கத்தில் தெரிவித்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here