கட்சியின் இணை பிரிவு தலைவர் பதவியில் இருந்து விலகும் எட்மண்ட் சந்தாராவின் ராஜினாமா ஏற்றுக் கொள்ளப்பட்டது

கட்சியின் இணை பிரிவு தலைவர் பதவியில் இருந்து எட்மண்ட் சந்தாராவின் ராஜினாமாவை பெர்சத்து தலைவர் முஹிடின் யாசின் ஏற்றுக்கொண்டார். எவ்வாறாயினும், சாந்தாரா பெர்சத்து உறுப்பினராக இருப்பார் மற்றும் முஹிடின் தலைமையை ஆதரிப்பார் என்று ஒரு ஆதாரம் தெரிவித்துள்ளது. இருவருக்குமிடையிலான சந்திப்பைத் தொடர்ந்து செகாமட் நாடாளுமன்ற உறுப்பினரின் முடிவை முஹ்யித்தீன் ஏற்றுக்கொண்டார்.

அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு கட்சியால் வெளியிடப்படும்” என்று அந்த வட்டாரம் தெரிவித்தது. சந்தாராவின் துணை, சோங் ஃபேட் ஃபுல், செயல் தலைவராக இருப்பார் என்று ஆதாரம் மேலும் கூறியது. “முஹிடின் இதற்கு ஒப்புக்கொண்டார்.”

பிகேஆரில் இருந்த சந்தாரா, கட்சியில் சேர்ந்த  நாடாளுமன்ற உறுப்பினரான ஆன ஒரு வருடத்திற்குப் பிறகு, முதல் பூமிபுத்ரா அல்லாத பெர்சத்துவின் அசோசியேட் பிரிவின் தலைவராக செப்டம்பர் 2021 இல்  நியமிக்கப்பட்டார்.

திங்களன்று  சாங்தாரா, பொதுத் தேர்தலுக்கு முன்னதாக தனது தொகுதியில் கவனம் செலுத்த விரும்பியதால், பதவியில் இருந்து விலகுவதாக சந்தாரா தன்னிடம் தெரிவித்ததாகக் கூறினார்.

ஜூலை 22 அன்று, ஒரு அரசியல் ஆதாரம் எப்ஃஎம்டியிடம் சந்தாரா பெர்சத்துவில் இருந்து விலகியதாகவும், ஒரு வாரத்திற்கு முன்பே கட்சியின் பொதுச் செயலாளர் ஹம்சா ஜைனுதீனுக்கு ஒரு கடிதத்தை சமர்ப்பித்ததாகவும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here