பேருந்து பள்ளத்தில் விழுந்தது; 7 மழலையர் பள்ளி குழந்தைகள் காயம்

கோல சிலாங்கூர், புக்கிட் ரோத்தானிலுள்ள ஜாலான் கோல்ஃப்  கிளப் என்ற இடத்தில் இன்று பேருந்து பள்ளத்தில் விழுந்ததில் மழலையர் பள்ளி மாணவர்கள் 7 பேர் காயமடைந்தனர். காலை 10.15 மணியளவில் நடந்த இந்த சம்பவத்தில் ஐந்து மற்றும் ஆறு வயது மாணவர்கள் மற்றும் சம்பந்தப்பட்ட மழலையர் பள்ளி ஆசிரியர் உட்பட 44 பயணிகள் இருந்தனர்.

கோலா சிலாங்கூர் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைமைக் கண்காணிப்பாளர் ராம்லி காசா கூறுகையில், தனது 30 வயதுடைய நபர் ஓட்டிச் சென்ற பேருந்து புத்ராஜெயாவிலிருந்து கம்போங் தெலுக் பென்யாமூனில் உள்ள மிருகக்காட்சிசாலைக்குச் சென்று கொண்டிருந்தபோது இந்தச் சம்பவம் நடந்ததாகக் கூறினார்.

இடத்திற்கு வந்தபோது, ​​​​எதிர் திசையில் இருந்து ஒரு லோரி பேருந்து பாதையில் நுழைந்ததாக நம்பப்படுகிறது. இதைத் தவிர்ப்பதற்காக பேருந்தின் ஓட்டுநர் பிரேக் போட்டதால், பின்னர் சறுக்கி பள்ளத்தில் சென்றது என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

ரம்லி கூறுகையில், விபத்தின் விளைவாக, முன் இருக்கையில் வீசப்பட்டதில் ஏழு பயணிகள் முகத்தில் காயமடைந்தனர். பின்னர் அவர்கள் மேல் சிகிச்சைக்காக கிளினிக்கிற்கு அழைத்துச் செல்லப்பட்டனர். இந்த வழக்கு சாலை போக்குவரத்து சட்டம் (ஏபிஜே) 1987 பிரிவு 43 (1) இன் படி விசாரிக்கப்படுகிறது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here