தனியாக கார் ஓட்டி சென்ற பெண்ணின் கார் கண்ணாடியை உடைத்து மிரட்டிய ஆடவர் தேடப்பட்டு வருகிறார்

கோத்த பாருவில் கடந்த வியாழன் அன்று சிம்பாங் அம்பாட் லிம்பாட்டில் கார் கண்ணாடியை உடைத்து பெண் ஓட்டுநரை மிரட்டிய நபரை போலீசார்  தேடி வருகின்றனர்.

இன்று அதிகாலை 2.30 மணியளவில் சந்தேக நபரின் வீட்டையும் போலீசார் சோதனையிட்டனர், ஆனால் 40 வயது மதிக்கத்தக்க நபர் வீட்டில் இல்லாததால் அவர் தப்பிச் சென்றதாக நம்பப்படுகிறது.

கடந்த வியாழன் மாலை 5.45 மணியளவில் நடந்த இந்தச் சம்பவத்தில், 35 வயதான பாதிக்கப்பட்டவர், சிம்பாங் அம்பாட்டில் லி தனியாக பெரோடுவா ஆக்சியாவை ஓட்டிச் சென்றார் என்று கிளந்தான் காவல்துறையின் செயல் தலைவர் டத்தோ முகமட் ஜாக்கி ஹாருன் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் வாகனம் அடையாளம் தெரியாத சந்தேக நபரால் ஓட்டப்பட்ட டொயோட்டா வியோஸால் நசுக்கப்பட்டது. திடீரென்று சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்டவரின் பாதையை மறித்து நடுரோட்டில் நிறுத்தினார். பின்னர் சந்தேக நபர் பெண்ணின் காரை நெருங்கி ஜன்னலை உடைத்து பாதிக்கப்பட்டவரை அச்சுறுத்தினார்.

சந்தேக நபர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளார் மற்றும் கோத்தா பாரு மாவட்ட தலைமையகத்தின் (ஐபிடி) குற்றப் புலனாய்வுத் துறை (ஜேஎஸ்ஜே) மற்றும் கிளந்தான் போலீஸ் தலைமையகம் (ஐபிகே) ஆகியவை நிலாம் பூரியில் உள்ள சந்தேக நபரின் வீட்டில் சோதனை மற்றும் சோதனையை மேற்கொண்டன. ஆனால் அந்த நபர் காணாமல் போனார் ஊடகங்களில் இன்று அவர் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

முன்னதாக, இந்த சம்பவம் குறித்து முறையே இரண்டு நிமிடங்கள் 16 வினாடிகள் மற்றும் 36 வினாடிகள் கொண்ட இரண்டு வீடியோ பதிவுகள் நேற்று முதல் சமூக ஊடகங்களில் வைரலாகி வருகின்றன.

குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 506, குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 279 மற்றும் குற்றவியல் சட்டத்தின் 427 இன் படி விசாரணைக்கு உதவ சந்தேக நபரைக் கண்டுபிடிப்பதற்கான முயற்சிகள் நடந்து வருவதாக முகமட் ஜாக்கி கூறினார்.

குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், ஆறு மாத கால சிறைத்தண்டனை அல்லது RM2,000 வரை அபராதம் விதிக்கப்படலாம் அல்லது ஆபத்தான வாகனம் ஓட்டுதல் மற்றும் இரண்டு ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை அல்லது அபராதம் அல்லது சொத்து துரோக குற்றத்திற்காக இரண்டும் விதிக்கப்படலாம்.

கிரிமினல் மிரட்டல் விடுத்த குற்றத்திற்காக, குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், ஏழு ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படலாம்.

அந்த வகையில், பொதுமக்களின் உணர்வுகளை உரிய பரிசீலனையின்றி செயல்பட வேண்டாம் என்று நாங்கள் நினைவூட்டுகிறோம். மேலும் இந்த விவகாரம் மற்ற நபர்களுக்கு அச்சுறுத்தலாக இருந்தால் கடுமையான நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here