வோங் பெலாகஸில் படகு கவிழ்ந்ததில் இருவர் காணாமல் போயுள்ளனர்

கூச்சிங், கபிட்டில் உள்ள சுங்கை பாத்தாங் ராஜாங்கில் உள்ள வோங் பெலகஸ் ரேபிட்ஸில் நேற்று படகு கவிழ்ந்ததில் இருவர் நீரில் மூழ்கி உயிரிழந்திருக்கலாம் என அஞ்சப்படுகிறது.

சரவாக்கில் உள்ள மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (ஜேபிபிஎம்) செயல்பாட்டு மையத்தின் செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில், இன்று காலை 11.35 மணியளவில் இந்த சம்பவம் குறித்து தங்களுக்கு தகவல் கிடைத்தது.

அவரது கூற்றுப்படி, அவருக்கு தகவல் கிடைத்ததும், கபிட் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்திலிருந்து இரண்டு உறுப்பினர்கள் காவல்துறையினருடன் கபிட் நகரத்திலிருந்து படகில் இரண்டு மணிநேரம் எடுத்த இடத்திற்கு சென்றனர்.

சாட்சிகளின் கூற்றுப்படி, நேற்று மாலை 4.30 மணியளவில் அவர் பாதிக்கப்பட்ட இருவருடன் நங்கா பெலகஸில் உள்ள ஒரு லாங்ஹவுஸிலிருந்து மீன்பிடிக்கச் சென்றபோது இந்தச் சம்பவம் நடந்தது.

அவரது அறிக்கையில் சம்பந்தப்பட்ட சாட்சி, விரைவுப் பாதையில் செல்வதற்கு முன் படகில் இருந்து இறங்குமாறு அவரது தாத்தா ஞலாங் டெமோங் மற்றும் அவரது மாமா ரிச்செல்ஸ் செலி லாசு ஆகியோரால் அறிவுறுத்தப்பட்டதாகக் கூறினார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

அவரைப் பொறுத்தவரை, சாட்சி ஆற்றின் கரையில் நடந்தார். அவரது தாத்தா மற்றும் மாமா ஒரு படகைப் பயன்படுத்தி ரேபிட் வழியாக அலைந்தனர். விரைவுப் பாதையில் செல்ல முயன்றபோது, ​​சாட்சி தனது தாத்தா மற்றும் மாமாவின் படகு மூழ்கியதையும் பலத்த நீரோட்டத்தில் பலியான இருவரையும் இழந்ததையும் கண்டார் என்று அவர் கூறினார்.

அவரது கூற்றுப்படி, பாதிக்கப்பட்டவரைக் கண்டுபிடிப்பதற்கான ஆரம்ப இயக்கம் கிராம மக்களால் மேற்கொள்ளப்பட்டது. இருப்பினும் பாதிக்கப்பட்ட இருவரையும் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

வோங் பெலகஸ் ரேபிட்கள் மாநிலத்தில் மிகவும் ஆபத்தான ரேபிட்களாக அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளன. கடந்த ஐந்து தசாப்தங்களாக அந்தப் பகுதி வழியாகச் செல்லும் போது அவர்களின் படகுகள் மூழ்கியதில் டஜன் கணக்கான உயிர்களைக் கொன்றது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here