சாலைத்தடுப்பில் மோதி உணவகப் பணியாளர் பலி

கோம்பாக், ரவாங் அருகே வடக்கு-தெற்கு நெடுஞ்சாலையின் (பிளஸ்) கிலோமீட்டர் 445.1 இல், அவர் ஓட்டிச் சென்ற மோட்டார் சைக்கிள் சாலைத் தடுப்பு மோதியதில் உணவக ஊழியர் நேற்று இறந்தார்.

பாதிக்கப்பட்ட Aliff Rohman Mohd Ariff 19, முகத்தில் பலத்த காயங்கள் காரணமாக இறந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது. கோம்பாக் மாவட்ட காவல்துறை தலைமை உதவி ஆணையர் ஜைனல் முகமது முகமது கூறுகையில், இந்த சம்பவம் குறித்து காவல்துறைக்கு அதிகாலை 2.02 மணிக்கு தகவல் கிடைத்தது.

முதற்கட்ட விசாரணையில், பாதிக்கப்பட்டவர் சுங்கை பூலோவில் இருந்து சுங்கை புகாயா நோக்கி செல்லும் வழியில் தனியாக சவாரி செய்து கொண்டிருந்தார். அவர் சம்பவ இடத்திற்கு வந்தபோது, ​​​​பாதிக்கப்பட்டவர் சாலையின் இடதுபுறத்தில் உள்ள தடுப்புக்கு எதிராக உராய்வதற்கு முன்பு கட்டுப்பாட்டை இழந்து விழுந்ததாக நம்பப்படுகிறது.

பாதிக்கப்பட்டவர் முகத்தில் பலத்த காயங்களுக்கு ஆளானார் மற்றும் சுங்கை பூலோ மருத்துவமனையின் (HSB) மருத்துவ அதிகாரிகளால் சம்பவ இடத்திலேயே அவர் இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டது என்று அவர் அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் பிரேதப் பரிசோதனைக்காக HSB தடயவியல் துறைக்கு எடுத்துச் செல்லப்பட்டதாகவும், சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987ன் பிரிவு 41(1) இன் படி வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

சம்பவத்தைப் பார்த்தவர்கள் அல்லது தகவல் உள்ளவர்கள், விசாரணை அதிகாரியான இன்ஸ்பெக்டர் முகமட் ஷைபுதீன் முகமது நோரை 017-6645812 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொண்டு தெரிவிக்குமாறு காவல்துறை கேட்டுக் கொண்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here