ஆக.8ஆம் தேதி முதல் 5 கிலோ பாட்டில் சமையல் எண்ணெயின் விலை 34 வெள்ளி 70 காசு என நிர்ணயம்

ஆகஸ்ட் 8 முதல் 5 கிலோ பாட்டில்களில் உள்ள சமையல் எண்ணெய் RM34.70 விலையில் விற்பனை செய்யப்படும் என்று சிறப்பு பணவீக்க ஜிஹாத் குழுவின் தலைவர் அன்னுவார் மூசா தெரிவித்தார்.

மலேசிய பாமாயில் வாரியம் அறிவித்துள்ள ஒரு மெட்ரிக் டன் கச்சா பாமாயிலின் விலையின் அடிப்படையில் மாதாந்திர அடிப்படையில் அதிகபட்ச எண்ணெய் இதன் விலை RM4,063 ஆகஸ்ட் மாதத்தில் அமல்படுத்தியதைத் தொடர்ந்து விலை நிர்ணயம் செய்யப்பட்டதாக அன்னுவார் கூறினார்.

இன்று முதல் இந்த விலை நிர்ணயத்தின் அடிப்படையில், கடைகளில் விலை அமலாக்கம் ஏழு நாட்களுக்குப் பிறகு தொடங்க வேண்டும். அதாவது ஆகஸ்ட் 8 ஆம் தேதி 5 கிலோ பாட்டில்களில் தற்போது RM39 முதல் RM42 வரை விற்கப்படும் சமையல் எண்ணெய் அதிகபட்ச விலை RM34.70 க்கு விற்கப்படும் என்று அவர் கூட்டத்தில் கூறினார். பணவீக்கம் தொடர்பான சிறப்பு ஜிஹாத் பணிக்குழுவின் கூட்டத்திற்கு தலைமை தாங்கிய பின்னர்  நாடாளுமன்ற கட்டிடத்தில் ஊடகவியலாளர்களிடம் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here