ஜோகூரின் 4 கேளிக்கை மையங்களில் நடந்த சோதனையில், போதைப்பொருளுக்கு சாதகமான பதிலை பெற்ற 17 இளம்பெண்கள் உட்பட 52 பேர் கைது

ஜோகூர் பாரு, ஆகஸ்ட் 1 :

ஜோகூரின் 4 கேளிக்கை மையங்களில் நடந்த சோதனையில், போதைப்பொருளுக்கு சாதகமான பதிலை பெற்ற 17 இளம்பெண்கள் உட்பட 52 பேர் காவல்துறையினரால் கைது செய்யப்பட்டதாக, தெற்கு ஜோகூர் பாரு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், துணை ஆணையர் ரவூப் செலாமாட் தெரிவித்தார்.

நள்ளிரவு 12.30 முதல் 2.30 வரையிலான சோதனையில், 189 ஆண்கள் மற்றும் 71 உள்ளூர் பெண்கள் அடங்கிய 283 பார்வையாளர்களிடம் காவல்துறையினர் சோதனை மேற்கொண்டனர்.

அப்போது பொழுதுபோக்கு மையத்திலிருந்த அனைத்து பார்வையாளர்களையும் ஜோகூர் கன்டிஜென்ட் போலீஸ் தலைமையகம் மற்றும் ஜோகூர் பாரு தெற்கு மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகம் (ஐபிடி) சிறுநீர் பரிசோதனை பரிசோதனைக்கு உட்படுத்தப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

“சிறுநீர் பரிசோதனையின் முடிவில், 17 முதல் 60 வயதுக்குட்பட்ட 52 பேர் போதைப்பொருளுக்கு நேர்மறையாக இருப்பது கண்டறியப்பட்டது. “போதைப்பொருளுக்கு நேர்மறை சோதனை செய்த அனைவரும் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக இன்று முதல் தடுப்புக் காவலில் வைக்க, போலீசார் நீதிமன்றத்தில் விண்ணப்பிக்க உள்ளனர்,” என்று அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

இந்த வழக்கு 1952 ஆம் ஆண்டு ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டம் பிரிவு 15(1)(a) இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது, இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், இரண்டு ஆண்டுகளுக்கு மிகாமல் சிறைத்தண்டனை அல்லது RM5,000 க்கு மிகாமல் அபராதம் விதிக்கப்படும்.

அதே சோதனையில், ஆவணங்களை சரிபார்க்கும் நோக்கத்திற்காக 12 வெளிநாட்டு ஆண்கள் மற்றும் 10 பெண்களையும் போலீசார் கைது செய்ததாக ரவூப் கூறினார்.

ஜோகூர் மாநில சட்டத்தின் கீழ் பிரிவு 6 (2) மற்றும் 11 (2) இன் படி, வணிக மேலதிக நேரம் மற்றும் சரியான உரிமம் இல்லாமல் வணிகம் செய்ததற்காக வளாகத்தின் பராமரிப்பாளர்களாக பணிபுரிந்த மூன்று உள்ளூர் ஆண்கள் கைது செய்யப்பட்டனர் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here