இரண்டு வயது குழந்தையை காயப்படுத்தியதற்காக குழந்தை பராமரிப்பு மைய நடத்துனருக்கு RM7,000 அபராதம்

கோலாலம்பூர், ஆகஸ்ட் 3 :

கடந்த ஜூன் மாதம், இரண்டு வயது குழந்தையை துஷ்பிரயோகம் செய்ததற்காக குழந்தை பராமரிப்பு மைய நடத்துனருக்கு இன்று செஷன்ஸ் நீதிமன்றம் RM7,000 அபராதம் விதித்தது.

ஜாலான் டத்தோ சேனுவில் உள்ள நர்சரியில் நடந்த ஒரு சம்பவத்தில், ஜூன் 15 நண்பகல் 12.30 மணியளவில் அக் குழந்தையின் இரு கண்களும் வீங்கி, வலது கன்னத்தில் காயம் ஏற்படும் வரை பலமுறை அறைந்த குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்ட அஸ்லினாவதி ஜுலைஹி (41) என்பவருக்கு நீதிபதி எமிலியா கஸ்வதி முகமட் காலிட் இத் தண்டனை விதித்தார்.

குழந்தைச் சட்டம் 2001 இன் பிரிவு 31(1)(a) இன் கீழ் இந்தக் குற்றச்சாட்டு முன்வைக்கப்பட்டது, இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் RM50,000 க்கு மிகாமல் அபராதம் அல்லது அதிகபட்சமாக 20 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை அல்லது இரண்டும் தண்டனையாக விதிக்கப்படும்.

இவ்வழக்கின் தீர்ப்பில், அவர் அபராதத்தை செலுத்த தவறினால் ஐந்து மாதங்கள் சிறை தண்டனை அனுபவிக்க வேண்டும் என்றும் நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டுள்ளது. குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் அபராதம் செலுத்தினார்.

வழக்கின் உண்மைகளின்படி, சம்பவத்தன்று, பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் தாயான புகார்தாரர், பாதிக்கப்பட்டவரை நர்சரியில் இருந்து அழைத்துச் சென்ற பிறகு, இரண்டு கண்களிலும் காயங்கள், கன்னங்கள் சிவந்து இருந்ததுடன் உதடுகளில் வீக்கம் ஆகியவற்றைக் கண்டார்.

உடனே புகார்தாரர் குற்றஞ்சாட்டப்பட்ட அஸ்லினாவதியிடம் கேட்டார், அதற்கு அவர் குழந்தை விளையாடும் போது மற்றொரு குழந்தையின் மீது மோதியதாக தெரிவிக்கப்பட்டது, ஆனால் அஸ்லினாவதி இறுதியாக பாதிக்கப்பட்டவரை அறைந்ததை ஒப்புக்கொண்டார்.

போலீஸ் விசாரணையின் விளைவாக, பாதிக்கப்பட்டவர் உணவளித்த பிறகு உணவைத் துப்பியதால், அஸ்லினாவதி குழந்தையை பலமுறை அறைந்தார் என்பது கண்டறியப்பட்டது.

மருத்துவ பரிசோதனையின் விளைவாக, பாதிக்கப்பட்டவருக்கு ஏற்பட்ட காயங்கள் அறைந்ததன் விளைவாக இருந்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here