கொலை மிரட்டல் விடுத்ததாக உள்ளூர் நாடக தயாரிப்பாளர் கைது

ஒருவரை காயப்படுத்தி கொலை மிரட்டல் விடுத்ததாக உள்ளூர் நாடக தயாரிப்பாளர் ஒருவர் நேற்று கைது செய்யப்பட்டதாக என்எஸ்டி  தெரிவிக்கின்றன. அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி முகமட் ஃபரூக் எஷாக் கூறுகையில், 34 வயதான உடற்பயிற்சி மைய மேலாளர், ஜூலை 22 அன்று அதிகாலை 5 மணியளவில் உள்ளூர் நாடக தயாரிப்பாளரால் மிரட்டியதாகவும் குத்தியதாகவும் புகார் அளித்துள்ளார்.

ஒரு பெண் சம்பந்தப்பட்ட தவறான புரிதலின் காரணமாக இந்த தகராறு ஏற்பட்டது விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது என்றார். புகார்தாரர் தனது இடது கன்னத்தில் காயம் அடைந்து அம்பாங் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்றதாக அவர் கூறினார். அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட போலீஸ் தலைமையகத்தில் அவரது வாக்குமூலத்தை பதிவு செய்த பின்னர் போலீசார் தயாரிப்பாளரை அழைத்து வந்தனர். கைது செய்யப்பட்டதைத் தொடர்ந்து ஃபோர்டு ரேஞ்சரையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here