25 வெளிநாட்டினரை ஏற்றி சென்ற சொகுசு கார் போலீசாரால் விரட்டி பிடிக்கப்பட்டது

கோலாலம்பூர்: 17 வயது சிறுவனுடன் 26 பயணிகளை ஏற்றிச் சென்ற சொகுசு எம்.பி.வி., செந்தூல் போலீசார் விரட்டி பிடித்தனர். செவ்வாய்க்கிழமை (ஆகஸ்ட் 2) வாகனத்தில் ஏதோ கோளாறு இருப்பதைக் கவனித்த போலீஸார் எம்பிவியை நிறுத்த உத்தரவிட்டனர்.

செந்துல் OCPD Asst Comm Beh Eng Lai, போலீஸ் வாகனத்தை நெருங்கியதும், அது திடீரென வேகமாகச் சென்றது. ஜாலான் செலின்சிங் மற்றும் கார் மோட்டார் சைக்கிளில் வந்த ஒரு போலீஸ்காரர் மீது மோதும் வரை ஒரு துரத்தல் தொடர்ந்தது. பின்னர் அது மூன்று கார்கள் மீது மோதி நின்றது.

இதுகுறித்து அவர் புதன்கிழமை (ஆக. 3) வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், “சோதனை செய்தபோது, ​​காருக்குள் 19 ஆண்கள் மற்றும் 6 பெண்கள் என 25 வெளிநாட்டவர்கள் இருந்தனர்.

போலி பதிவு எண்ணைக் கொண்ட வாகனத்தின் இணை ஓட்டுநர் மோதலின் போது தப்பிச் சென்றார். ஆனால் அவரது விவரங்கள் காவல்துறையிடம் உள்ளன என்று ஏசிபி பெஹ் கூறினார்.

வெளிநாட்டினர் முறையான ஆவணங்கள் இல்லாமல் கண்டுபிடிக்கப்பட்டனர்.  மேலும் அவரும் அவரது கூட்டாளியும் ரந்தாவ் பஞ்சாங்கில் இருந்து கோலாலம்பூருக்கு வேலை தேடுவதற்காக வெளிநாட்டினரை அனுப்ப வந்ததாக காவல்துறையிடம் கூறினார்.

ஒவ்வொரு வெளிநாட்டவருக்கும் RM6,000 வசூலிக்கப்பட்டது என்று அவர் கூறினார், விசாரணைகளுக்கு உதவ அவர்கள் தடுப்புக்காவல் செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here