குடிநுழைவு அதிகாரியை திட்டிய DG மன்னிப்பு கேட்க வேண்டும் என்று யூனியன் கோருகிறது

குடிவரவுத் துறை ஊழியர்களுக்கான தொழிற்சங்கம், அதிகாரி ஒருவரைத் திட்டியதற்காக அரசாங்கத் துறையின் இயக்குநர் ஜெனரல் பகிரங்க மன்னிப்பு கேட்க வேண்டும் என்று கோரியுள்ளது. ஒரு மூத்த அரசாங்க அதிகாரி சக அரசு ஊழியரிடம் காட்டிய அவமரியாதை ஏற்று கொள்ள முடியாதது என்று தீபகற்ப மலேசியாவின் குடிவரவு சேவைகள் சங்கத்தின் (KPISM) தலைவர் கைரில் நிசா கைருடின் கூறினார்.

DG இன்று காலை கோலாலம்பூர் அனைத்துலக விமான நிலையத்தில் (KLIA) குடிநுழைவு அதிகாரியை திட்டியதாகவும், பொது இடத்தில் மிகவும் கடுமையான வார்த்தைகளால் திட்டியதாகவும் கூறப்படுகிறது. KLIA VIP அறை கவுண்டரில் நிறுத்தப்பட்டிருந்த குடிநுழைவு அதிகாரியை DG பார்க்காதபோது இந்த சம்பவம் நடந்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

குடிவரவு அதிகாரிகள் பொதுவாக விஐபி கவுண்டரில் 24 மணி நேரமும் நிறுத்தப்பட மாட்டார்கள். ஏனெனில் அவர்கள் பொது கவுண்டர்களிலும் வேலை செய்ய வேண்டும் என்று கைரில் கூறினார். டிஜியின் அணுகுமுறை அவரது நிலை மற்றும் அந்தஸ்தில் உள்ள ஒருவருக்கு தலைமைத்துவமின்மையைக் காட்டுகிறது என்று கைரில் மேலும் கூறினார். டிஜி தனது மோசமான நடத்தைக்காக குடிவரவு அதிகாரி மற்றும் துறையிடம் பகிரங்க மன்னிப்பு கேட்க வேண்டும் என்று நாங்கள் கோருகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

தனித்தனியாக மற்றொரு தொழிற்சங்கமான Persatuan Penguasa Imigresen Malaysia .. மூத்த குடிவரவு அதிகாரி சம்பந்தப்பட்ட சம்பவம் அதன் கடமைகளை நிறைவேற்றுவதில் திணைக்களத்தை சோர்வடையச் செய்யக் கூடாது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here