மாணவியை கடத்த முயன்றது குறித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்

தவாவ், திங்கட்கிழமை இங்குள்ள பள்ளி ஒன்றில் மாணவி கடத்த முயன்றதாகக் கூறப்படும் சம்பவம் குறித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

தவாவ் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் ஜாஸ்மின் ஹுசின் கூறுகையில், இந்த சம்பவம் தொடர்பான எந்த புகாரும் இதுவரை தனக்கு வரவில்லை. இருப்பினும், நேற்று முதல் வாட்ஸ்அப் குரூப் உள்ளிட்ட சமூக வலைதளங்களில் குற்றச்சாட்டுகள் பரவி வருவதால், அவற்றின் உண்மைத்தன்மையை கண்டறிய போலீசார் தீவிரமாக தகவல்களை சேகரித்து வருகின்றனர் என்றார்.

இந்த விவகாரம் தொடர்பாக, இதுவரை எந்த தரப்பினரிடமிருந்தும் காவல்துறைக்கு எந்த புகாரும் வரவில்லை. எனவே, சம்பந்தப்பட்ட தரப்பினர் அல்லது ஏதேனும் தனிநபர்கள் மற்றும் பொதுமக்கள் தகவல் அறிந்தவர்கள் முன் வந்து விசாரணைக்கு உதவுமாறு நாங்கள் அழைக்கிறோம் என்று அவர் இன்று காலை இங்கே ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

முன்னதாக, கடந்த திங்கட்கிழமை மாலை பாலர் பள்ளி மாணவர்களை கடத்த முயன்றது தொடர்பான செய்தி வாட்ஸ்அப் செயலி மூலம் பொதுமக்களால் பகிரப்பட்டது. இருப்பினும் ஒரு ஆசிரியரும் பள்ளியின் காவலாளியும் கவனித்ததால், முயற்சி தோல்வியடைந்தது.

இது சம்பந்தமாக, எந்தவொரு சமூக ஊடக பயன்பாடுகள் மூலமாகவும் நம்பகத்தன்மை இன்னும் உறுதியாகத் தெரியாத செய்திகள் அல்லது அறிக்கைகளை தன்னிச்சையாக பரப்ப வேண்டாம் என்று ஜாஸ்மின் பொதுமக்களுக்கு நினைவூட்டினார்.

குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், அதைப் பரப்பிய நபர் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டம் 1998 இன் பிரிவு 233 இன் படி குற்றத்திற்காக தண்டிக்கப்படலாம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here