ஆண் குழந்தையை வேப் புகைக்க வைக்கும் காணொளி நெட்டிசன்களிடம் வெறுப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது

ஒரு ஆண் குழந்தைக்கு வேப் புகைக்க வைப்பது போன்ற காணொளி வைரலாகி, நெட்டிசன்களிடம் வெறுப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது. இன்ஸ்டாகிராமில் வெளியிடப்பட்டதாக நம்பப்படும் 15 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோ, ட்விட்டரில் பரவியது மற்றும் 168,000 பேரால்  பார்க்கப்பட்டது.

ஒரு பொது இடத்தில் பதிவுசெய்யப்பட்ட வீடியோவில், குழந்தையை தனது மடியில் வைத்திருக்கும் ஆடவர் குழந்தையின் வாயில் இரண்டு முறை வேப் கருவியை வைப்பதைக் காணலாம்.

இந்த வீடியோ இரவு 8.34 மணியளவில் வெளியிடப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது மற்றும் 1,100 க்கும் மேற்பட்ட முறை ரீட்வீட் செய்யப்பட்டுள்ளது. ஆன்@fanaizty என்ற மற்றொரு ட்விட்டர் கணக்கு பயனரால் நேற்று இது பகிரப்பட்ட பிறகு, 2,000க்கும் மேற்பட்ட ட்வீட் மேற்கோள்களைப் பெற்றுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here