பெரிகாத்தானின் விலகல் பற்றிய கருத்தால் கவலையில்லை என்கிறார் பிரதமர்

பெரிகாத்தான் நேஷனல் அரசாங்கத்திற்கான தனது ஆதரவை வாபஸ் பெறக்கூடும் என்ற தகவல்களால் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப் கவலைப்படவில்லை என்று தெரிவித்தார். அறிக்கைகள் குறித்து கருத்து கேட்கப்பட்டபோது, ​​பிரதமர் கூறினார். நான் இதை அறிவேன். நாம் ஜனநாயக நாட்டில் வாழ்கிறோம் எனவே யார் வேண்டுமானாலும் எதையும் கூறலாம்.

முக்கியமானது என்னவென்றால், சூழ்நிலையைப் பொருட்படுத்தாமல் நாம் அனைத்து சூழ்நிலைகளுக்கும் தயாராக இருக்க வேண்டும் என்று அவர் கூறினார். அவர் மேலும் கூறுகையில் தேர்தல் கண்டிப்பாக நடைபெறும் என்றும், இன்னும் தேதி மட்டுமே நிர்ணயிக்கப்படவில்லை என்றும் அவர் கூறினார்.

முன்னதாக, இஸ்மாயில் சப்ரியுடன் கையொப்பமிட்ட அரசியல் ஒத்துழைப்பு ஒப்பந்தத்தின் விதிமுறைகளை நிறைவேற்றுவது பற்றி விவாதிக்க விரைவில் ஒரு தூதுக்குழுவை அனுப்புவதாக பெரிகாத்தான் கூறியிருந்தது. ஆகஸ்ட் 3 ஆம் தேதி, பெரிகாத்தான் பொதுச் செயலாளர் டத்தோஸ்ரீ ஹம்சா ஜைனுடின், ஆகஸ்ட் 4 ஆம் தேதி பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப்பைச் சந்திப்பார் என்று எதிர்பார்ப்பதாகவும் குறிப்பிட்டிருந்தார்.

எவ்வாறாயினும், கடைசி நிமிடத்தில் சந்திப்பு ரத்து செய்யப்பட்டது. பின்னர் பெரிகாத்தான் அவர்கள் பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து மலேசியாவிலிருந்து ஒரு துணைப் பிரதமரை நியமிக்கும் ஒப்பந்தத்தை மதிக்க பிரதமர் தயங்குவதை எதிர்த்து அரசாங்கத்திலிருந்து வெளியேறலாம் என்று கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here