பாடாங் மெர்போக்கை வேலி அமைப்பது பராமரிப்பு முறைகளின் ஒரு பகுதியாகும் என்கிறார் கோலாலம்பூர் மேயர்

கோலாலம்பூர், பாடாங் மெர்போக்கைச் சுற்றி உலோக வேலி அமைப்பது, அந்த இடம் எப்போதும் சிறந்த நிலையில் இருப்பதையும் உகந்ததாகப் பயன்படுத்துவதையும் உறுதி செய்வதற்கான பராமரிப்பு முறைகளின் ஒரு பகுதியாகும் என்று டத்தோஸ்ரீ மகாடி சே ங்காஹ் கூறுகிறார்.

கோலாலம்பூர் மேயர், கட்டுப்பாட்டின்றி  சம்பந்தப்பட்ட இடத்தை பயன்படுத்துவதாலும், வழக்கமான அமைப்பு முறையாலும் பசுமையான பகுதி அடிக்கடி சேதமடைவதாகவும் இதனால் அதிக பழுதுபார்ப்பு மற்றும் மேம்படுத்தல் செலவுகள் ஏற்படும் என்றும் கூறினார்.

இப்போது வேலியுடன், இடம் பராமரிப்பு திறம்பட மேற்கொள்ளப்படும் என்று நான் நம்புகிறேன். அதை யார் வேண்டுமானாலும் பயன்படுத்த முன்பதிவு செய்யலாம். மக்கள் நுழைய விரும்பினாலும், நாங்கள் அதை நன்றாக நிர்வகிக்க முடியும். மேலும் களம் சேதமடைந்தால், மீண்டும் திறக்கும் முன் பழுதுபார்க்கும் பணிகளைச் செய்ய சிறிது நேரம் அதை மூடுவோம் என்று அவர் சனிக்கிழமை (ஆகஸ்ட் 6) இரவு பெர்னாமாவிடம் கூறினார்.

படாங் மெர்போக்கைச் சுற்றி சுமார் ஐந்து அடி (1.5 மீட்டர்) உயரத்தில் அமைக்கப்பட்டுள்ள உலோக வேலி குறித்து கோலாலம்பூர் மாநக (டிபிகேஎல்) இரு கூட்டாட்சிப் பிரதேச நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் விளக்கம் கேட்டதாகவும், அது கோலாலம்பூர் மக்களுக்கு தவறான சமிக்ஞையை அனுப்புவதாகவும் சனிக்கிழமையன்று ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டுள்ளன.

பொதுமக்கள் பொது வசதிகளை பொழுதுபோக்கிற்காக பயன்படுத்துவதை தடுப்பதுடன், நாடாளுமன்ற கட்டிடத்திற்கு மகஜர் அனுப்புவதற்கு அல்லது போராட்டம் நடத்துவதற்கு முன் கூடிவருவதை தடுக்கும் வகையில் வேலி காணப்படுவது கேள்விகளில் அடங்கும்.

திட்டமிடப்பட்ட அனுமதியுடன் பதங் மெர்போக்கைப் பயன்படுத்த பொதுமக்கள் இன்னும் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் இதுபோன்ற ஒரு நோக்கத்திற்காக வேறு பல பகுதிகளிலும் இதேபோன்ற அணுகுமுறை செயல்படுத்தப்பட்டுள்ளதாகவும் மஹதி கூறினார்.

வடிகால் பிரச்சனைகள் உள்ள படாங் மெர்போக், இன்னும் மேம்படுத்தும் பணிகள் நடைபெற்று வருவதாகவும், இன்னும் பொதுமக்களுக்கு திறக்கப்படவில்லை என்றும் அவர் கூறினார்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here