கத்தி குத்துக்கு ஆளான பாதுகாவலர் சிகிச்சை பலனளிக்காமல் உயிரிழந்தார்

சுங்கை பட்டாணியில் கத்தியால் தாக்கப்பட்டதில் தலை மற்றும் இடது கையில் காயம் அடைந்த பாதுகாவலர் சுல்தான் அப்துல் ஹலீம் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வந்த நிலையில் உயிரிழந்தார்.

பாதிக்கப்பட்ட இஸ்மாயில் அகமது (58) கடந்த வியாழன் முதல் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்ட பின்னர் மாலை 6 மணியளவில் இறந்தார்.

கோல முடா மாவட்ட காவல்துறையின் தலைமை உதவி ஆணையர் ஜைதி சே ஹாசனை தொடர்பு கொண்டபோது, ​​பாதிக்கப்பட்டவரின் மரணத்தை உறுதி செய்தார். ஆனால் விசாரணை இன்னும் நடந்து கொண்டிருப்பதால் அது குறித்து மேலும் கருத்து தெரிவிக்க மறுத்துவிட்டார்.

உடல் சுல்தானா பஹியா மருத்துவமனைக்கு (எச்எஸ்பி), அலோர் செத்தார் அனுப்பப்படும் என்றும், பிரேதப் பரிசோதனையின் பின்னரே பாதிக்கப்பட்டவரின் மரணத்திற்கான காரணம் தெரியவரும் என்றும், இது எதிர்காலத்தில் மேற்கொள்ளப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

முன்னதாக, கத்தியை பயன்படுத்தி பாதிக்கப்பட்டவருக்கு காயம் ஏற்படுத்தியதற்காக தண்டனைச் சட்டத்தின் (KK) பிரிவு 326 இன் கீழ் ஒரு நபர் இன்று செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் ஆஜர்படுத்தப்பட்டார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் R.சுப்பிரமணியம், 41, பாதிக்கப்பட்டவரின் முழு மருத்துவ அறிக்கைக்காகக் காத்திருந்தபோது, ​​ஆகஸ்ட் 29 ஆம் தேதி தண்டனைத் தேதியை நீதிமன்றம் நிர்ணயிப்பதற்கு முன், தனது செயல்களை ஒப்புக்கொண்டார்.

மேலும், வழக்கு முடியும் வரை ஒவ்வொரு மாதத்தின் தொடக்கத்திலும் கோலமுடா மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் ஆஜராகுமாறு குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் கூடுதல் நிபந்தனைகளை விதித்து, சுப்ரமணியத்தை ஒரு நபர் உத்தரவாதத்துடன் RM12,000 பிணையில் விடுவிக்க நீதிமன்றம் அனுமதித்தது.

பாதிக்கப்பட்டவரின் மரணம், கொலைக்கான குற்றவியல் சட்டத்தின் 302ஆவது பிரிவின்படி வழக்கை திருத்தியமைக்கும் எனத் தெரிகிறது.

கடந்த வியாழன் மாலை 4.40 மணியளவில் இடம்பெற்ற இச்சம்பவத்தில், மோட்டார் சைக்கிளில் சென்றுகொண்டிருந்த போது, ​​பாதிக்கப்பட்ட நபர் கண்டித்ததால், மகிழ்ச்சியடையாத நபர் ஒருவர் கத்தியால் தாக்கியதில், மர்ஹூம் இஸ்மாயிலின் தலையிலும் இடது கையிலும் காயம் ஏற்பட்டது.

அவர்களுக்கிடையில் வாக்குவாதம் ஏற்படுவதற்கு முன்னர், திட்டப் பகுதியின் பகுதியில் ஆபத்தான முறையில் மோட்டார் சைக்கிளை ஓட்டிச் சென்றதைக் கண்ட சம்பந்தப்பட்ட நபரின் நடவடிக்கைகளை பாதிக்கப்பட்டவர் கண்டித்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

குறித்த நபர் மற்ற இரண்டு நண்பர்களுடன் திரும்பி வருவதற்கு முன்னர் வெளியேறி, பாதிக்கப்பட்டவரை நோக்கி கத்தியை வீசினார். இதனால் பாதுகாவலர் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்ல வேண்டியிருந்தது.

சம்பவத்தின் பின்விளைவுகள் சமூக ஊடகங்களில் சில நபர்கள் வேண்டுமென்றே இனப் பிரச்சினைகளைத் தூண்ட முயற்சிப்பதாக நம்பப்படும் போலிச் செய்திகள் பரவியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here