கழுத்தில் காயத்துடன் ஆடவரின் சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டது

ஈப்போ: மெங்கெலிமி உள்ள பெர்கிலிங் டத்தாரான் கிளபாங்கில் உள்ள தொழிற்சாலையின் பின்புறம் கழுத்தில் வெட்டப்பட்ட நிலையில் ஆடவர் ஒருவரின் உடல் இன்று கண்டெடுக்கப்பட்டது.

ஈப்போ மாவட்ட காவல்துறை துணைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் முகமட் நோர்டின் அப்துல்லா கூறுகையில், சம்பவம் நடந்த இடத்திற்குச் சென்று விசாரணை நடத்துவதற்கு முன்பு, காலை 9.46 மணிக்கு சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டது குறித்து அதிகாரிகளுக்கு மெர்ஸ் 999 அழைப்பு வந்தது.

58 வயதான அந்த நபரின் கழுத்தில் 16 சென்டிமீட்டர் நீளமான காயம் இருந்தது விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது.

இறைச்சி வெட்டும் கருவியைப் பயன்படுத்தி வெட்டுக்கள் செய்யப்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது என்று அவர் இன்று இங்கு தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

எவ்வாறாயினும், பாதிக்கப்பட்டவரின் உடலில் மற்ற குற்றத் தடயங்கள் எதுவும் இல்லை அவரது மொபைல் போன் மற்றும் அடையாளங்கள் கூட அவரிடம் இருப்பதாக முகமட் நோர்டின் கூறினார். அவரது கூற்றுப்படி இறைச்சி வெட்டும் கருவியைப் பயன்படுத்தி அவரது கழுத்து அறுக்கப்பட்டதால் மரணம் ஏற்பட்டதாக மருத்துவர் உறுதிப்படுத்தினார்.

இருப்பினும், இறப்புக்கான உண்மையான காரணத்தை கண்டறிய பிரேத பரிசோதனை நடத்தப்படும் என்றார். தொழிற்சாலைக்குப் பின்னால் கழுத்தில் வெட்டுப்பட்ட நிலையில் ஆண் சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டது.

தொழிற்சாலைக்குப் பின்னால் கழுத்தில் மணிமாறன் வெட்டுப்பட்ட நிலையில் ஆண் சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டது. முதற்கட்ட விசாரணையின் விளைவாக, பாதிக்கப்பட்டவர் கடந்த 10 ஆண்டுகளாக தொழிற்சாலை வியாபாரம், மொத்த விற்பனையாளர் மற்றும் சந்தைக்கு மீன் சப்ளை செய்பவர் என்பது கண்டறியப்பட்டது.

பாதிக்கப்பட்டவருக்கு இரண்டாவது திருமணம் செய்து நான்கு குழந்தைகள் உள்ளனர். பாதிக்கப்பட்டவர் கடைசியாக தனது மனைவியைத் தொடர்பு கொண்டபோது, ​​அவர் தனது மனைவி மற்றும் குழந்தைகளின் பயன்பாட்டிற்காக வங்கியில் உள்ள பணத்தை எடுத்துக் கொள்ளுமாறு கூறினார், மேலும் அவர் தனது மனைவி மற்றும் குழந்தைகளை விட்டு வெளியேற விரும்புவது போல் ‘பை’ சமிக்ஞை செய்தார் என்று அவர் கூறினார்.

தொழிலில் நிதிப் பிரச்சனை இருந்ததால் பாதிக்கப்பட்டவர் மன உளைச்சலுக்கு ஆளாகியிருப்பதும் விசாரணையின் முடிவுகளில் தெரியவந்துள்ளது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here