சேவல் சண்டையில் ஈடுபட்ட 11 பேர் மீது குற்றச்சாட்டு

கோல தெரங்கானுவில் கடந்த ஜூன் மாதம் சேவல் சண்டையில் ஈடுபட்ட குற்றச்சாட்டில் 11 பேர் குற்றமற்றவர்கள்  என செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில் இன்று மனு தாக்கல் செய்தனர்.

அவர்கள் முகமட் அஸ்ராப் ஜூகாரி முகமட் ஜைனுடின் 37; முகமது ஃபக்ரோ ரிதுவான் சிடெக் 26; முகமது அமீர் அசிரப் ஜகாரியா 27; முகமது ஹசிமின் ஹஸ்புல்லா 27; சையத் சஃபானிசம் சையத் யாஹ்யா 33; முகமது நூர்சைஃபுல் ஜைதி சுலோங் 32; முகமது கமல் கனி 30; முகமது அஃபிக் சே அவாங் 36; முகமது பைசல் ஜூசோ 40; முகமது ஹக்கீம் இஸ்கந்தர் ஜைதி 24; மற்றும் வான் முஹம்மது ஷபிக் வான் இப்ராஹிம் 23.

அவர்கள் அனைவரும், சுயதொழில் செய்பவர்கள் அல்லது ஒற்றைப்படைத் தொழிலாளிகள், மற்றும் கிராமப் பணியாளர்கள், சட்டப்பூர்வ அதிகாரம் அல்லது நியாயமான காரணமின்றி விலங்கு சண்டையில் கலந்து கொண்டதாக கூட்டாக குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ளனர்.

கடந்த ஜூன் 10ஆம் தேதி அதிகாலை 2.30 மணியளவில் இங்குள்ள செண்டரிங்கில் உள்ள கம்பங் பெங்கலன் ராஜாவலியில் உள்ள கோழிக் கூடத்தில் இந்தக் குற்றம் நடந்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

விலங்குகள் நலச் சட்டம் 2015 இன் பிரிவு 32(2)(a) இன் கீழ் அவர்கள் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது. குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 34 உடன் படிக்கவும் இது அதிகபட்சமாக RM100,000 அபராதம் அல்லது மூன்று ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும். நீதிபதி நூரியா ஒஸ்மான் அவர்களுக்கு RM5,000 ஜாமீன் மற்றும் தலா ஒரு உத்தரவாதத்துடன் செப்டம்பர் 13 ஆம் தேதியை வழக்கிற்காக குறிப்பிட்டார்.

டெரெங்கானு கால்நடை மருத்துவத் துறையின் வழக்குத் தொடரும் அதிகாரி முகமட் ஷாஹிஹான் முகமட் தஹார் வழக்குத் தொடர்ந்தார், குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் அனைவருக்கும் வழக்கறிஞர் அஸ்மி அகமது.-பெர்னாமா சார்பில் ஆஜரானார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here