15ஆவது பொதுத்தேர்தலில் பெக்கான் தொகுதியில் நஜிப்பின் மகன் போட்டியா?

டத்தோஸ்ரீ நஜிப் ரசாக்கின் மகன், டத்தோ முகமட் நிசார், 15ஆவது பொதுத் தேர்தலில் பெக்கான் தொகுதிக்கு வேட்பாளராக வரலாம். நஜிப் ரசாக் மற்றும் முதல் மனைவி தெங்கு புத்தேரி ஜைனா தெங்கு எஸ்கந்தர் ஆகியோரின் மகன், மறைந்த துன் அப்துல் ரசாக்கின் பாரம்பரியத்தைத் தொடர அதிக வாய்ப்புள்ளவர் என்று உத்துசான் மலேசியா தெரிவித்துள்ளது.

எவ்வாறாயினும், பெக்கான் அம்னோ இளைஞர் தலைவரான முகமட் நிசார் எந்த மாநிலத் தொகுதியில் போட்டியிடுவார் என்பது இன்னும் முடிவு செய்யப்படவில்லை என்று அறிக்கை கூறுகிறது. GE15 இல் நஜிப் போட்டியிட தகுதி பெறவில்லை என்றால், 44 வயதான முகமட் நிசார் அந்த இடத்திற்கு சரியான வேட்பாளராகக் கருதப்பட்டார்.

நஜிப் தனது 23வது வயதில் தனது அரசியல் வாழ்க்கையைத் தொடங்கியபோது, ​​1976ஆம் ஆண்டு தனது தந்தையின் மறைவுக்குப் பிறகு பெக்கான் நாடாளுமன்றத் தொகுதியைப் பொறுப்பேற்றார்.

நான்கு முனைப் போராட்டத்தில் 43,854 வாக்குகளைப் பெற்று GE14 இல் 24,859 பெரும்பான்மையுடன் அவர் இடத்தைத் தக்க வைத்துக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here