1.2 மில்லியன் ரிங்கிட் மதிப்புள்ள கடத்தல் மதுவை சுங்கத்துறை கைப்பற்றியது

ப்டெங்கில், போர்ட்கிள்ளானில் உள்ள கம்போங் தெலோக் கோங்கில் RM1.2 மில்லியன் மதிப்புள்ள சுமார் 66,000 கடத்தல் பாட்டில்கள் மற்றும் பீர் டின்கள் மற்றும் மூன்று வாகனங்களை ராயல் மலேசியன் சுங்கத் துறை சமீபத்தில் கைப்பற்றியது.

சுங்க உதவி இயக்குநர் ஜெனரல் (அமலாக்கம்) ஃபசிலா ஆரிஃப் அவர்கள் ஆகஸ்ட் 2 அன்று ஒரு கிடங்கை சோதனை செய்தபோது கூறினார். ஏழு நபர்கள் வளாகத்தில் ஒரு பிணைக்கப்பட்ட டிரக்கில் இருந்து ஒரு சிறிய லாரி மற்றும் ஒரு வேனுக்கு பீர் கொண்டு சென்றனர்.

அங்கு அமலாக்கப் பணியாளர்கள் இருப்பதை உணர்ந்தவுடன் நபர்கள் அனைவரும் ஓடிவிட்டனர். வளாகம் மற்றும் வாகனங்களின் உரிமையாளர்களுடன் தனிநபர்களைக் கண்காணிக்க முயற்சிகள் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

இன்று நடைபெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பின் போது, ​​“பிடிக்கப்பட்ட பொருட்களுடன் இறக்குமதி ஆவணங்கள் எதுவும் காணப்படவில்லை” என அவர் தெரிவித்தார்.

சுங்கச் சட்டம் 1967 இன் பிரிவு 135(1)(d) மற்றும் கலால் சட்டம் 1976 இன் பிரிவு 74(1)(a) ஆகியவற்றின் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாக ஃபசிலா மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here