சோதனையின் போது போதைப்பொருள் சந்தேக நபரை கொடுமைப்படுத்தியதாக கூறப்படுவதை போலீசார் மறுக்கின்றனர்

ஈப்போ: டுவிட்டரில் வைரலான லுமுட் ஶ்ரீ மஞ்சோங்கில் நடந்த ஒரு சம்பவத்தில் பலத்த காயம் அடையும் வரை சந்தேகத்திற்குரிய ஒருவரைக் கொடுமைப்படுத்தியதாகக் கூறப்படும் குற்றச்சாட்டை காவல்துறை மறுத்துள்ளது.

மஞ்சோங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி நோர் ஓமர் சப்பி கூறுகையில், ட்விட்டர் கணக்கு வைத்திருப்பவர் @MacSelvam மூலம் 28 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோ ஒன்று பதிவேற்றப்பட்டதைக் கண்டுபிடித்ததாகக் கூறினார். இது இரண்டு போலீஸ்காரர்கள் ஒரு நபரைக் கடுமையாகக் கொடுமைப்படுத்துவதாகவும், பலத்த காயங்களை ஏற்படுத்துவதாகவும் அவர் குற்றம் சாட்டினார்.

ஒரு கட்டிடத்தின் படிக்கட்டில் மரம் போல தோற்றமளிக்கும் ஒரு பொருளைக் கொண்டு அந்த நபரை போலீசார் தாக்கியதாக கணக்கு உரிமையாளர் கூறியதாக அவர் கூறினார்.

குற்றச்சாட்டுகள் உண்மைக்குப் புறம்பானவை மற்றும் ஆதாரமற்றவை என்பது விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது. கைது செய்யப்பட்ட சந்தேக நபரை போலீசார்  கடுமையாக தாக்கியதாக கூறியதை மறுத்துள்ளனர். ஏனெனில் அவர் தடுத்து வைக்கப்பட்ட பின்னர், சந்தேக நபர் போலீசாரின் கட்டுப்பாட்டில் இருந்தார் மற்றும் முழுமையாக ஒத்துழைத்தார் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

சிசிடிவி காட்சிகளின் அடிப்படையில், பிப்ரவரி 10 ஆம் தேதி போதைப்பொருள் வழக்கில் சந்தேகத்திற்குரிய சந்தேக நபரிடம் போலீசார் சோதனை நடத்திய பின்னர், ஶ்ரீ மஞ்சோங்கில் சம்பவம் நடந்ததை போலீசார் உறுதிப்படுத்தினர் என்று அவர் கூறினார்.

சோதனை நடந்தபோது, ​​சந்தேக நபர் கட்டிடத்தின் முதல் மாடி ஜன்னல் வழியாக குதித்து தப்பினார் மற்றும் அவரது கணுக்காலில் காயங்கள் ஏற்பட்டன, மேலும் அவர் போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்டு மேலதிக ஆய்வுக்காக கட்டிடத்திற்கு கொண்டு வரப்பட்டார்.

கட்டடத்தில் மற்ற கூட்டாளிகள் மறைந்திருப்பதாக அவர்கள் சந்தேகித்ததால், போலீசார் எச்சரிக்கையாக படிக்கட்டுகளைத் கடந்தனர் என்று அவர் கூறினார்.

படிக்கட்டு இருட்டாக இருந்ததால், சோதனையின் போது குழுவின் பாதுகாப்பை உறுதிப்படுத்த போலீசார் இத்தகைய முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கைகளை எடுத்ததாக ஓமர் கூறினார், மேலும் குழப்பத்தையும் பொதுமக்களின் கவலையையும் ஏற்படுத்துவதைத் தவிர்ப்பதற்காக இந்த சம்பவம் குறித்து ஊகிக்க வேண்டாம் என்று பொதுமக்களுக்கு நினைவூட்டினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here