தஹ்ஃபிஸ் மையத்தின் ஊழியர்கள் மற்றும் மாணவர்களைத் தாக்கியதாக சந்தேகிக்கப்படும் மேலும் மூன்று பேர் கைது

குவாந்தான், லாபிஸில் உள்ள தஹ்ஃபிஸ் மையத்தின் ஊழியர்கள் மற்றும் மாணவர்களைத் தாக்கியதாக சந்தேகிக்கப்படும் மேலும் மூன்று பேரை போலீசார் கைது செய்தனர். இது நேற்று முதல் சமூக ஊடகங்களில் வைரலாக பரவி, ஐந்து சந்தேக நபர்களையும் வெற்றிகரமாக கைது செய்தது.

லாபிஸ் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் சூப்ட் அஸ்லி முகமட் நூர், தெரெங்கானுவில் இரண்டு சந்தேக நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டதாகக் கூறினார். இன்று அதிகாலை 1 மணியளவில் கோலா நெரஸில் உள்ள ஒரு வீட்டில் ஒருவர், ஒரு மணி நேரத்திற்குப் பிறகு அடுத்த சந்தேக நபர் கோல தெரெங்கானுவில் கைது செய்யப்பட்டார்.

கடைசி சந்தேக நபர் இன்று காலை 8 மணியளவில் Jerantut, Felda Lepar Utara இல் உள்ள வீட்டில் வைத்து கைது செய்யப்பட்டார். முதற்கட்ட பரிசோதனையில், மூன்று சந்தேக நபர்களும் ஹெராயின் போதைப்பொருள்  உட்கொண்டிருந்தது சோதனையில் தெரிய வந்துள்ளது. மேலும் அவர்களில் இருவருக்கு கடந்த குற்றவியல் பதிவுகள் உள்ளன என்று அவர் இன்று இங்கு ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

தஹ்ஃபிஸ் மையத்தில் வசூலிக்கப்படும் உணவுக் கட்டணத்தின் மீதான அதிருப்தி உணர்வில் இருந்து உருவானதாகக் கூறப்படும் சம்பவம், மேலும் ஒரு மாணவன் நோய்வாய்ப்படுவதற்குக் காரணமாக இருந்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

கலவரத்திற்கான தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 147 மற்றும் அத்துமீறி நுழைந்ததற்கான அதே சட்டத்தின் 448ஆவது பிரிவின் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here