தவறான செய்திகள், ஆன்லைன் மோசடிகள் நாட்டின் ஒற்றுமையையும் நல்லிணக்கத்தையும் குலைத்துவிடும்

ஆன்லைன் மோசடி மற்றும் தவறான செய்திகளைப் பரப்புவது மக்களின் நல்வாழ்வையும் ஒற்றுமையையும் குறைமதிப்பிற்கு உட்படுத்தும், இதனால் நாட்டின் சுதந்திரத்திற்கு அச்சுறுத்தலை ஏற்படுத்துகிறது.

நாட்டில் உறுதியற்ற தன்மையை உருவாக்க விரும்பும் பொறுப்பற்ற கட்சிகளின் முயற்சியாக இருப்பதால், அச்சுறுத்தல் குறித்து மக்கள் மிகவும் கவனமாக இருக்க வேண்டும் என்று தகவல் திணைக்களம் (ஜப்பான்) போர் மற்றும் சிக்கல் மேலாண்மைப் பிரிவின் இயக்குநர் சுவாதி குலிலிங் தெரிவித்தார்.

ஆன்லைன் அல்லது ஆஃப்லைனில் தவறான செய்திகள் மற்றும் மோசடிகள் சமூகத்திற்கு பெரும் இழப்பை ஏற்படுத்தும் மற்றும் அச்சுறுத்தல்கள் நாட்டின் சுதந்திரத்தை பாதிக்கலாம் என்று அவர் இன்று தேசிய மாத கொண்டாட்டத்துடன் இணைந்து ‘Fly The Jalur Gemilang’ பிரச்சாரத்தை தொடங்கிய பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

இந்நிகழ்ச்சியை ஜப்பான், தாமன் டேசா ஜெண்டராம் ஹிலிர் குடியிருப்போர் சங்கக் குழு மற்றும் ஜெண்டராம் குடியிருப்பாளர்களின் ஆலோசனைக் குழு (ஜேபிபி) இணைந்து ஏற்பாடு செய்தன.

எனவே, தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா அமைச்சகத்தின் (K-KOMM) கீழ் உள்ள ஒரு நிறுவனமாக, சமூக ஊடகங்கள் மற்றும் நேருக்கு நேர் நிகழ்ச்சிகள் மூலம் தவறான செய்திகள் மற்றும் இணைய அச்சுறுத்தல்கள் தொடர்பான தகவல்களைப் பரப்புவதை தடுக்க ஜப்பான் தனது பணியைத் தொடரும் என்று சுவாதி கூறினார்.

மலேசியா சுதந்திரமாகவும், ஒற்றுமையாகவும், முற்போக்கானதாகவும் இருக்க, நாட்டின் சுதந்திரத்தைப் பாதுகாக்கும் போராட்டம் ஒரு தொடர்ச்சியான முயற்சி என்று அவர் சமூகத்திற்கு, குறிப்பாக இளம் தலைமுறையினருக்கு நினைவூட்டினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here