இஸ்லாமியர் அல்லாதவர்கள் உணவகத்தில் இருந்து chicken rice மற்றும் duck rice எடுத்து சென்று விற்பனை செய்தது தொடர்பில் விசாரணை

ஜார்ஜ் டவுன், சுங்கை ஆராவில் உள்ள இஸ்லாமிய வர்த்தகர்கள் இஸ்லாமியர் அல்லாத உணவகங்களிலிருந்து chicken rice மற்றும் duck rice எடுத்துச் சென்றதாகக் கூறப்படும் குற்றச்சாட்டுகள் குறித்து விசாரணை நடத்த பினாங்கு இஸ்லாமிய சமய விவகாரத் துறைக்கு (JHEAIPP) மாநில அரசு உத்தரவிட்டுள்ளது.

துணை முதல்வர் அஹ்மத் ஜகியுதீன் அப்துல் ரஹ்மான் கூறுகையில், குற்றச்சாட்டு தீவிரமானது. இஸ்லாமியர்களின் உணர்வு சம்பந்தப்பட்டது என்பதால் விசாரணையை முழுமையாக நடத்த வேண்டும். இந்தக் குற்றச்சாட்டு தொடர்பாக விசாரணை நடத்த JHEAIPP உள்ளிட்ட பல நிறுவனங்களுக்கு நான் ஏற்கனவே உத்தரவிட்டுள்ளேன். ஏனெனில் இது இஸ்லாமியர்களின் உணர்திறனை உள்ளடக்கியது மற்றும் அவர்கள் முழுமையான விசாரணையை நடத்தி வருகின்றனர்.

எங்களுக்கு அதிகாரப்பூர்வ புகார்கள் எதுவும் வராததால், இதுவரை சமூக ஊடகங்களில் உள்ளவற்றின் அடிப்படையில் மட்டுமே விசாரணை நடத்தப்படுகிறது என்பதை நான் புரிந்துகொள்கிறேன். ஊடகங்கள் மூலம் எங்களுக்குத் தகவல் கிடைப்பதற்கு நாங்கள் பதிலளிக்கிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

சமய நிர்வாகத்தின் பூர்வாங்க விசாரணை மேற்கொள்ளப்பட்டதாகவும், ஆனால் எந்த நடவடிக்கையும் எடுக்கப்படுவதற்கு முன்னர் உண்மையான தகவல்களைப் பெறுவதைத் தவிர, கணக்கில் எடுத்துக்கொள்ள வேண்டியவை அதிகம் இருப்பதால் அது முழுமையடையவில்லை என்றும் அவர் கூறினார். கடையின் உரிமையாளர்கள் மற்றும் தொழிலாளர்கள் மற்றும் உணவகத்துடன் தொடர்புடையதாகக் கூறப்படும் சில நபர்கள் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதாகவும், அவர்கள் விரைவில் விசாரணைக்கு அழைக்கப்படுவார்கள் என்றும் பினாங்கு மாநில இஸ்லாமிய மதக் கவுன்சிலின் (MAINPP) தலைவரான ஜகியுதீன் கூறினார்.

இதற்கிடையில், உள்நாட்டு வர்த்தகம் மற்றும் நுகர்வோர் விவகார அமைச்சகத்தின் (KPDNHEP) பினாங்கின் தலைமை அமலாக்க அதிகாரி, மோகனை தொடர்பு கொண்டபோது, ​​JHEAIPP தனது தரப்புடன் வழக்கின் தொடர் விசாரணையை மேற்கொள்ள விரும்புவதாக தெரிவித்ததாக கூறினார். இந்த வழக்கை JHEAIPP விசாரித்து வருவதாக எனக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டது. மேலும் அவர்கள் (JHEAIPP) இந்த வழக்கு தொடர்பாக KPDNHEP உடன் தொடர் விசாரணையை நடத்த விரும்புகிறார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

நேற்று, பாயா தெருபோங்கில் உள்ள இஸ்லாமியர் அல்லாத உணவகத்திற்குள் நுழைந்த இரண்டு மலாய்க்காரர்கள், கோழி சாதம் எடுத்துச் சென்று சுங்கை ஆராவில் உள்ள மலாய்க்காரர்களுக்குச் சொந்தமான ஸ்டால்களில் விற்பதாகக் கருதப்படும் இரண்டு நிமிடம் 38 வினாடிகள் நீடிக்கும் வீடியோ வைரலாகி வருகிறது. ஹலால் அல்லாத மூலங்களிலிருந்து பொருட்களை பெற்றுக்கொண்டு வர்த்தகர் தனது வாடிக்கையாளர்களை ஏமாற்றிவிட்டதாக கருதும் இந்த வீடியோ பதிவு இஸ்லாமிய நுகர்வோர் மத்தியில் அதிருப்தியை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here